Đón Xuân Nhâm Thìn tại Qui Nhơn

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
Năm nào cũng về quê đón Xuân cùng gia đình. Năm nay cũng không ngoại lệ. Tối 29, vợ chồng bon chen đi Qui Nhơn ngắm hoa, dạo vài dòng bờ biển cho đỡ ghiền vì ban ngày không có thời gian để dạo biển ban ngày. Up vài hình chia sẻ cùng ACE diễn đàn.
Chúc mọi người năm mới dồi dào sức khỏe, đầy tình yêu và hạnh phúc.

Đường phố rực ánh đèn, xe cộ, khách tham quan

Nhưng bù lại bãi biển thì vắng tanh nhưng bãi cát thì tuyệt đẹp

Một vài hình công viên nhạc nước. Rất tiếc vì không chụp cận cảnh được vì Bảo vệ không cho vào

Và Sân khấu Văn nghệ mừng Xuân cuối năm:

Còn chợ hoa dọc 2 bên đường rất tiếc mình không chụp được nhưng hầu như chỉ có 1 loại hoa, đó là hoa cúc.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
được về quê ăn tết cùng với gia đình là vui rồi nhen em . nếu như có thời gian up thêm nhiều ảnh lên cho anh xem đở nhớ nhà nhen
thanks em đã chia sẽ

MinhThang

Thành viên tích cực
Ít quá em ơi đường giáp biển là đường Tây Sơn hả em? Ăn tết vui vẻ chứ.

Bonsainghiepdu

Thành viên tích cực
được về quê ăn tết cùng với gia đình là vui rồi nhen em . nếu như có thời gian up thêm nhiều ảnh lên cho anh xem đở nhớ nhà nhen
thanks em đã chia sẽ
Ít quá em ơi đường giáp biển là đường Tây Sơn hả em? Ăn tết vui vẻ chứ.
Dạ, em cũng ít chụp vì đường sá quá đông đúc, với lại có anh Thọ chủ xị ở Qui Nhơn nên để dành lại cho ảnh (+ Cá vàng) chia sẻ:D.
@ anh Thắng: đường ven biển không phải đường Tây Sơn nhưng là gì, em cũng pótayX_X.

Em chỉ khoái công viên nước nhưng BV (Bảo vệ) không cho tiếp cận, QUÊ KHÓ QUỀ nên xem ca nhạc tí rồi về cúng GIAO THỪA luôn nên ít hình.;)

MinhThang

Thành viên tích cực
Anh nhớ hình như đoạn từ bến xe xuống tới sân bay là Lam Sơn hay Tây Sơn gì đó, còn đoạn tiếp theo chạy xuống khu I là Nguyễn Huệ thì phải?