Đàn chó nhà em

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên
mình cũng có mấy con đã đưa trong mấy topic rồi giờ cho nó vào đây cho có bạn :D

em ba chân này chạm phát ngã :))

hai em này ngu lắm ạ :(( chủ về thì cắn nhặng lên còn khách vào thì mừng quýnh :))

chị này thì ngoan lắm rất nghe lời .nhiều khi chỉ cần chỉ tay một phát là hiểu ý :)) lại còn có món đi hai chân rất điệu nghệ nữa chứ . sai lấy đồ lật vặt cũng dễ lắm í :D

anh đậu ơi

con này nhà anh mà qua tay em tầm 45 phút sau ra vườn ngắm cây tầm 2 tiếng nữa tổng cộng 2h 45 phút .em nói với anh là đủ 7 món luôn.nếu anh thích cứ để cả con cho vào hấp làm món chó chặt hơi bị ngon luôn.

treo khô lên và chặt ra như thịt gà ,em nói với anh là đi vào lòng người lắm .

không ngon mua con khác đền cho anh :D:D

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
anh đậu ơi

con này nhà anh mà qua tay em tầm 45 phút sau ra vườn ngắm cây tầm 2 tiếng nữa tổng cộng 2h 45 phút .em nói với anh là đủ 7 món luôn.nếu anh thích cứ để cả con cho vào hấp làm món chó chặt hơi bị ngon luôn.

treo khô lên và chặt ra như thịt gà ,em nói với anh là đi vào lòng người lắm .

không ngon mua con khác đền cho anh :D:D
thì mày cứ bố trí về VN đi rồi tính =))=))=))

Đậu Phụ

Thành viên tích cực
oạch oạch

em mà bị chém như thế này em thề với anh đậu là đi tìm ngay cái chăn hay cái gối đập đầu vào đi chết .

chứ bị chém thế này hiểm quá X_X=))=))=))
:)) ứ sợ đấy người ta là người mẫu cơ mà cho chém thoải con gà mái đi rồi tính :)):)):)) (thằng đàn ông nào trả dại gái ko nhẽ dại trai ) =))=))=))

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên
:)) ứ sợ đấy người ta là người mẫu cơ mà cho chém thoải con gà mái đi rồi tính :)):)):)) (thằng đàn ông nào trả dại gái ko nhẽ dại trai ) =))=))=))
người đẹp ở bên Kr đó anh ?

anh mà dây vào đứt của quý giống anh đức quý ngay nhen.

=))=))

em nói thật em đã từng đuổi mấy con chó của công ty em lên rừng ,vì tội em gét chúng nó.

đang đêm cũng sủa :-B:-B

poohlan

Thành viên mới
hĩ, con chó 3 chân sao tội quá :( khổ thân nó ghê. Ngày xưa lúc em còn chừng mười mấy tuổi em ăn thịt chó kinh lắm nhé :)) ông anh dẫn đi chơi với đám bạn ổng thế mà mình em xơi gần hết 1 con chó =)) . Lúc lớn thấy thịt chó lại sợ, chắc tại nuôi chó riết thấy chó chỉ mún bỏ chạy :)) .

nói thế này cái bạn poohlan đang giận lắm đó anh ơi.

oạch oạch em chạy đây

Còn bác ngac_nhien_chua chạy ko thoát đâu, em nuôi chó kéo xe mà..bác chờ đấy em chạy tới chém bác đây =))

Ngac_Nhien_Chua

Thành viên
hĩ, con chó 3 chân sao tội quá :( khổ thân nó ghê. Ngày xưa lúc em còn chừng mười mấy tuổi em ăn thịt chó kinh lắm nhé :)) ông anh dẫn đi chơi với đám bạn ổng thế mà mình em xơi gần hết 1 con chó =)) . Lúc lớn thấy thịt chó lại sợ, chắc tại nuôi chó riết thấy chó chỉ mún bỏ chạy :)) .

nói thế này cái bạn poohlan đang giận lắm đó anh ơi.

oạch oạch em chạy đây

Còn bác ngac_nhien_chua chạy ko thoát đâu, em nuôi chó kéo xe mà..bác chờ đấy em chạy tới chém bác đây =))
cứ trêu vậy thôi .

mình kiêng thịt chó gần như là không ăn bạn ạ

nói thật lòng đó ,cũng có ăn nhưng sau mỗi lần ăn thịt chó là i như rằng có chuyện buồn .

2 lần mình ngồi cùng mâm có thịt chó thì

một lần mất tiền .

một lần chuyển công ty .

mỗi người có một đam mê mà bạn,có người thích có người ghét mà bạn

đó là lẽ đương nhiên ở đời. bạn thích bạn cứ chia sẻ nhen .đừng ngại .

không ai dám thịt chó của người đẹp đâu .

haibien

Quản Lý Viên
Đây là fox hươu, loài này cũng gần giống chihuahua nhưng tai to và to hơn chiahuahua 1 chút

úi em này gần nhà mình có 1 em, sủa inh ỏi. cũng màu đen thế này nhưng đẹp hơn màu vàng, nhìn lâu già hơn. Mình thích màu này hơn
Cái giống fox hươu có con mua giờ tầm nào 1 con các bác ?

ledinh1081

Thành viên tích cực

...................=))=))=))=))!
Giang hồ đúng là hiểm ác, khó lường thật, ai dè người mẫu chân dài ;)cũng sài được Đậu Phụ chứ, vụ này đúng là thằng ĐP đến á khẩu thui, còn cố tỏ ra nguy hiểm được k chú mày? :D:D:D...

poohlan

Thành viên mới
fox hươu jo` tầm 2tr/ con thui. giờ mấy giống này rẻ rùi bác.
==================================
nhìn mặt 2 e này tội wa'. nhà bác ĐP cũng nuôi nhìu chó nhỉ?

nhatphuong01

Thành viên
Chào cả nhà, em rất thích nuôi cún. HIện em đang vật vã với bầy cún nhà mình ^^. Em xin show tí hình cho các bác nhận xét ạ.
Lâu rùi không ăn thịt chó, nhìn em này thèm không chịu được, hôm nay phải rủ thằng bạn đi làm vài nồi hoong mới được...=P~:D