Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

datgl

Thành viên
Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

Tuyệt . Chúc bạn buổi offline thành công tốt đẹp

khoavanhocmon

Thành viên

Làm vậy khoa thấy nó xơm tụ à nhen ! chúc mừng thành công tốt đẹp.
Thân
Khoa Văn

nvandong

Thành viên

cũng mong sao anh nvdong đổi được cây VIP....mất ngủ cả tuần @-)[/QUOTE]
Hy vọng là vậy, nhưng thường người ta nói hy vọng càng nhiều thì thất vọng bấy nhiêu đó mà :-j:-j:-j. Ai mà bít trước được. Có thể tay không đi về :-??:-??:-??

thanhmaidinh

Thành viên tích cực

tất nhiên ko có cũng ko sao,nhưng làm sao để ai cũng có lưu niệm đây anh? Em nghĩ cái này vui thôi chứ có được mất gì đâu mà ngại :-*
Cũng có khi vì không có "hàng" mang đi để làm quà lưu niệm mà thành viên "ngại nên né" không tham gia, lại mất vui, theo tui thì có thể kiếm một mớ phôi và tổ chức theo mô hình anh em ở Miền nam đã thực hiện, (tất nhiên là có cải tiến cho khác một chút để khỏi mang tiếng ăn cắp bản quyền);)
http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=46805
Các bạn nên bàn bạc lại cho kỹ càng đi nhen;

Ghi chú: Đồng chí nhìn đời qua đít chai vodka ơi ơi....hôm nay Metro khai trương, bạn gần nhà ra đó kiếm mớ hàng ế để anh em có cái mà chém nhen.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nhau

Ghi chú: Đồng chí nhìn đời qua đít chai vodka ơi ơi....hôm nay Metro khai trương, bạn gần nhà ra đó kiếm mớ hàng ế để anh em có cái mà chém nhen.
sáng mai có rảnh ghé nhà đồng chí '' nhìn đời ngạo nghễ'' này để ''chén'' nhen anh thành ( nhớ mài đinh trước ).

thanhmaidinh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao nha

sáng mai có rảnh ghé nhà đồng chí '' nhìn đời ngạo nghễ'' này để ''chén'' nhen anh thành ( nhớ mài đinh trước ).
Cuối năm bận lắm chú, thứ 7 thì may ra, chủ nhật lại được ăn cơm bụi giá cao rồi.

doanvunguyen

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Trả lời: Ý tưởng offline Nha Trang cuối năm-Giáng sinh:quà tặng trao

Cuối năm bận lắm chú, thứ 7 thì may ra, chủ nhật lại được ăn cơm bụi giá cao rồi.
cuối năm thấy mọi người bận mà thèm, chẳng bù cho em, vợ chẳng cho bận gì sất b-(8-}
chủ nhật anh có ra đc không ?

nvandong

Thành viên

Ngày ý nghĩa cuối năm đã gần rùi.

Blackrose86

Thành viên tích cực

Xin hỏi admin topic " Thông báo ae Nha Trang họp mặt hàng tuần" nằm ở mục off miền trung đã xóa(hoặc di chuyển) đâu mất,vì đây là topic có ý nghĩa với ae Nha Trang,nhiều hình ảnh,hoạt động và kêu gọi ae tham gia.