Recent content by xuanthuy1962

1. X

Sau buổi lễ khai mạc triển lãm cây cảnh là bữa cơm thân mật tại nhà khách tỉnh BG

Sau buổi lễ khai mạc triển lãm cây cảnh là bữa cơm thân mật tại nhà khách tỉnh BG
  2. X

Một số tác phẩm nghệ thuật ở triển lãm cây cảnh tỉnh Bắc Giang ngày 12/05/2012.

Một số tác phẩm nghệ thuật ở triển lãm cây cảnh tỉnh Bắc Giang ngày 12/05/2012.
  3. X

Long cổ

mời ACE chiêm ngưỡng đôi long cổ của mình nhé
  4. X

Bánh xe lịch sử.

Bánh xe lịch sử trở cây cảnh việt nam 700 năm, làm đẹp cho quê hương đất nước và chống biến đổi khí hậu toàn cầu vẫn chưa mòn. Có phải không các quý vị ?:D Anh em chiêm ngương đôi Du của mình nhé.:D Thế cây trực cổ này anh em thấy sao:D:D Cây trực ngủ ở Cối đá này đã lâu =)) Dáng LÃO...
  5. X

Long Dáng.

Anh em xem cho ý kiến nha.:D
  6. X

kinh chao cac anh em tren dien dan minh la thanh vien moi can su chi giao cua cac ban

Minh la: Nguyễn Xuân Thủy :D Minh cung la dan choi cay canh nhung gio moi co dip giao luu voi cac anh em tren dien dan. minh cung co mot vien cay kha kha cung co du cac loai cay ( sanh, xi, da, du, can thang...... ):D hom nay minh chua gui anh cho cac anh em xem dc. Lan sau minh se gui anh cho...