Recent content by xonebibi

1. X

Cây Dâm - Phong cách bonsai Nhật bản

cây DÂM là một loại cây hiếm nên rất ít người làm cây cảnh,em có một cây.em nghĩ là các anh em trên diễn đàn chưa ai có loại cây này.
  2. X

cái gì đây?

một tác phẩm của con ông trời này nếu ai đã đi BÀ NÀ chắc sẽ nhận ra,mời các bác chiêm ngưỡng,cám ơn đã xem.
  3. X

cây đa ở chợ quê con vợ thằng bạn tôi

một góc yên bình của cuộc sống,hãy lặng lẽ,...và hoài niệm....
  4. X

cây gạo

cây gạo ở bờ mương nhà em,chụp ngược đấy,các bác thấy sao? đây là cái bóng của nó in trên mặt nước
  5. X

phôi dở

mấy cái phôi dở ở vườn ông anh ,ae xem đỡ buồn.
  6. X

cây sanh cổ HP

cây ở tl HD ,CÓ BÁC NÀO BIẾT VỀ CÂY NÀY KHÔNG?
  7. X

những dáng làng có thể học tập

những cây dáng làng này em chụp ở triển lãm HD ,toàn là cây đẳng cấp và tiêu biểu,cái hay của nó là đã cắt thu lại và tuốt lá nên nhìn rõ dáng và cách để tay cành.anh em có thể xem và tham khảo để áp dụng vào việc làm những tác phẩm của mình.chúc thành công.
  8. X

Anh lnvinh và các bác cố vấn hộ em phôi sanh này.

Phôi này em mới mua (hoành 80 cao 80), các bác xem để tay cành làm dáng làng đc ko? Cám ơn các bác !!!
  9. X

Những cây sanh tại triển lãm HY

Mời các bác thưởng lãm.
  10. X

Những cây sanh đẹp, em chụp đc trong quá trình đi chơi.

chắc khối bác đã từng nhìn thấy những cây này cây này ở QUỐC TỬ GIÁM .đẹp va già nhề cây này đã dc 70 tuổi,co thể cho là cây cổ rồi con nay ôm một cái chậu đấy con này có tên là LỰC SĨ Con siêu nay ác thật
  11. X

kíu ngọn sanh này giúp em với

cây sanh trực lắc lư này em làm đã xong 4 tay 1 ngọn,coi như xong, đang đinh cho lên khay chơi thì bị gẫy mất ngọn.cái chổ đó em nghĩ la se lên mầm ngay.nào ngờ đã gần 3 tháng mà chả thấy mầm nào các bác ạ.mà cái mẩu áy vẫn không bị chết,vẫn tươi như thương mới lạ chứ. đây là ngọn của nó.có...