Recent content by vuvanduc

1. V

Cần Thăng

Lâu rồi không lên sóng, hôm nay có em Cần Thăng mới thay chậu chia sẻ cùng cả nhà
  2. V

Thế này đã chơi được chưa anh em ơi

Chia sẻ cùng anh em cây Linh sam dòng Ninh Thuận đang trổ bông, chúc anh em buổi tối vui vẻ
  3. V

Mai chiếu thủy

Chia sẻ cùng cả nhà cây mct lá lớn đang trổ hoa
  4. V

Vườn trong mưa

Nắng nóng mãi rồi hôm nay trời cũng đã có mưa, chụp vài kiểu chia sẻ cùng cả nhà
  5. V

Mai Chiếu Thủy tình yêu của tôi

Chia sẻ cùng cả nhà em MCT đang trổ hoa Chúc anh em buổi tối vui vẻ
  6. V

Em Linh vừa sửa

Tranh thủ sửa sang cho em Linh chia sẻ cùng cả nhà Cây trước và sau khi sửa
  7. V

Non bộ 2016

Lâu lâu mới làm được cái, chia sẻ cùng anh em, non bộ đá Tuyết sơn, khay 60 x 38
  8. V

Củi và tác phẩm

Người ta nhặt cây đẹp về chơi còn em nhặt một mớ củi về phá( chắc hâm nặng), thôi thì nhặt về rồi thì cứ làm xem có rsa sao, tiện có cái nồi cơm điện hỏng cho ngậm luôn mộ trong những cành củi kia, xem ra cũng không đến nỗi nào, hihi, cây trồng phối trên là Bạch tuyết mai
  9. V

Sanh chưa đẹp chơi tạm

Dọn vườn chia sẻ cùng cả nhà cây sanh nhỏ, tuy chưa đẹp nhưng chơi tạm cũng được
  10. V

Sơn Liễu thay áo mới

Chí sẻ cùng anh em cây Sơn Liễu đa thân đang thay lá mới
  11. V

Thay chậu cho em Vạn Niên Tùng

Tranh thủ có mưa Xuân thay chậu cho em VNT Chúc anh em buổi tối vui vẻ
  12. V

Hai phôi linh sam siêng bông

Chia sẻ cùng cả nhà hai em siêng bông, không biết tương lai các em nó có nên cơm cháo không Ké thêm em Vạn niên tùng
  13. V

Sanh vừa thay chậu

Đưa ra khỏi chậu cũ và xén gọn bệ một chút Chậu này có vẻ hợp Thêm chút rêu xanh
  14. V

Vọng cách 2016

15. V

Tương lai cho em Sanh

Đầu Xuân kiếm được em Sanh cùi tiện thể khai bút luôn tương lai cho em nó, anh em xem có được không Tương lai em nó