Recent content by vunguyen

1. vunguyen

nguyệt quế thành phẩm giá mềm(cây lớn)

đã bán cho anh NAMQUANGNINH cây bán chưa phí vận chuyển và chậu cây cao 1m ngang 1 m do it online anh em vui lòng nt hoặc dt cho minh nhe xin cám ơn ==================================
  2. vunguyen

chia sẻ cây mct nhỏ già

có cây mai chiếu thủy nhỏ góp vui cùng ace chúc ace một ngày vui vẻ
  3. vunguyen

trà phúc kiến

anh em vui long xem vật đối chứng, vi it online nếu anh em nào gấp nhắn tin vào điện thoại cho mình nhe,cám ơn cây bán k châu và phí vc,vì cái chậu hơi bị nặng hihhi
  4. vunguyen

góp vui chia sẽ vài cây vườn nhà

trời hôm nay nắng tốt chụo vài bôi úp lên góp vui vói cả nhà cây sanh của CHA YÊU để lại.trồng từ nhánh năm 1990 góc vườn nhỏ cây du mai chiếu thủy mai chiếu thủy duơng bay cám ơn anh em đã ghé xem tin,chúc anh em một ngày vui vẻ
  5. vunguyen

xin giới thiệu 2 em rottweiler 1 tháng tuổi

đây là ông nội fighter đây là ông ngoại balco cha eddy hình mới nhất của 2 em nhóc cám ơn anh em dã ghé xem tin, chúc anh em một ngày t ốt lành
  6. vunguyen

góp vui với cả nhà 2 cây mai chiếu thủy

2 cây này mình mua trên diễn đàn này cũng được hai năm mấy rồi nay 2 em nó được như vầy nè chúc cả nhà một ngày mới vui vẻ
  7. vunguyen

độc

hiihi lang thang trên mạng thấy hay rinh về cả nhà xem cho vui chúc cả nhà một ngày mới vui vẻ
  8. vunguyen

nguyệt quế mini

hôm nay chia sẽ ace cây nq mini mới cắt tỉa lại cây này mình nuôi ép chậu, không thả chỉ cắt tỉa ,lá em nó giờ nhỏ muốn bằng lá toàn cầu luôn rồi:D chúc cả nhà một ngày vui vẻ
  9. vunguyen

vườn nhà vunguyen

vunguyen chia sẽ với ace cây mai chiếu thủy và một góc vườn nhà mong góp vui cùng anh chị em chúc cả nhà luôn luôn vui vẽ cám ơn ace đã ghé thăm
  10. vunguyen

hình ảnh mới nhất của eddy nhà mình

cha của chú em này 5 lần vô địch ở châu âu,về phần gia phả mình sẽ cập nhật sau nhé em đã dược 4 tháng tuổi rất dễ xương anh em xem và vunguyen xin đôi lời góp ý từ anh em chân thành cám ơn [/IMG] [/IMG] [/IMG]
  11. vunguyen

cần thông tin về chậu và tượng trung quốc

mình đang rất cần mua chậu và tượng trung quốc giá sỉ (số lượngnhiều),gia đình mình có ai biết chỗ bán xin tư vấn giùm mình chân thành cám ơn gia đình rất nhiều
  12. vunguyen

MAI lạ nhờ các bác tư vấn

cây mai này năm rồi mình đã pót lên và nói là mai trắng nhưng không nghờ lặc lá trổ bông vàng cánh tròn(rất tiếc là k có chụp hình)tưởng là là bị đột biến,nhưng năm nay lá vẫn ra như vậy,thấy lạ pót lên nhờ các bác tư vấn thêm về điều lạ này xin cám ơn cám ơn các bác đã ghé thăm và chỉ bảo
  13. vunguyen

cho hỏi tên cây này các bác ơi

cây này thấy khoái mua mà không biết cây gì,mong anh VINH và các BÁC trên diễn đàn giúp đỡ
  14. vunguyen

cách pha sơn chậu

Tết rồi phải sơn mấy cái chậu cho nó đẹp zai,mình xin được chia sẻ với anh em cách pha sơn chậu đỏ và chậu giả trung quốc ĐỐI VỚI CHẬU VÀ PHÒM ĐỎ(xem hình) CÔNG THỨC *1 hủ keo vico f (xem hình) *300g bột chu đức tốt *100g bột đen *2 lit xang zin(loại tốt) CÁCH PHA lấy 300g bột chu...
  15. vunguyen

lan mới nở

có cây lan mới nở chụp góp vui với diển đàn