Recent content by vu hoang

1. V

sanh cặp đôi!

mời các bác xem !
  2. V

cây sanh phôi nam điền cấp 2:

mời các bác xem và tư vấn thêm! well come to HAI HAU!
  3. V

cây thông quê !

xin các bác tư vấn thêm!
  4. V

đồng bào nam định đâu cả rồi! Ace ....?

nghe tiếng gọi của biển đồng bào ơi ! thuyền anh ra khơi ... có ngại chi mưa nắng ... ơi hò... hò ơi! đồng bào chú ý ...! đồng bào chú ý ...! thành lập HỘI CCNT khu vực NAM ĐỊNH ! các ACE đâu cả rồi ! hành trình lấn biển nào! 123..!
  5. V

chim cảnh các bác ơi!

các huynh xem ! trông "em" nó có đẹp không ta!
  6. V

triển lãm cây cảnh nghệ thuật huyện hải hậu tỉnh nam định !

địa điểm tổ chức triển lãm cây cảnh nghệ thuật! {vào ngày 17.18.19 tức 2.3.4 tháng giêng âm lịch!}! khu 5 thị trấn cồn huyện hải hậu tỉnh nam định! xin cảm ơn! em là người dân thị trấn cồn bác nào về tham quan có gì cứ liên lạc với em ! em làm hướng dẫn viên tình nguyện !ok!
  7. V

xin mời các bác ghé thăm hải hậu quê em!

hải hậu quê hương tôi! nhiệt nhiệt chào mừng và hân hạnh mời các bác trên diễn đàn ghế thăm quê biển hải hậu! với rất nhiều làng nghề như dệt lưới! khảm trai ! đồ gỗ mỹ nghệ! vv..v đặc biệt là mô hình phát triển sinh vật cảnh rộng khắp các xã và thị trấn! rất mong được giao lưu với anh em trên...
  8. V

em xin có ý kiến!

em ở hải hậu nam định rất mong anh em tham gia trên diễn đàn là người hải hậu nam định ! tổ hợp lại thành một đội! bác nào đồng ý nhắn tin vào nick vu hoang của em trên diễn đàn ! xin cảm ơn ! cây cảnh hải hậu góp phần chung vào nền cây cảnh viet nam .com! xin cảm ơn!