Recent content by vqthanhhuy

1. V

Em gái Tây Nguyên...........................

Cuối tuần trời mưa buồn và rảnh dạo quanh vườn, chộp được em gái này chia sẻ cùng anh em cho vui
  2. V

Lô Sơn Liễu Mini giá rẻ

Anh em đăng ký thành công vui lòng chuyển tiền trong vòng 3 ngày nha. Cảm ơn anh em đã xem tin Lô này 6 cây giá 700k chưa tính phí vận chuyển luôn nha ae. Cây 1 : Cây 2 : Cây 3 : Cây 4 : Cây 5 : Cây 6 : HẾT HÀNG
  3. V

Lô 6 Cây Sơ Liễu Mini Giá Rẻ

Êssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssssss
  4. V

Vài cây Sơn Liễu Mini

Ế quá thanh lý lô cho nhanh tan chợ.
  5. V

Vãy óc sống khỏe giao lưu cùng anh em

Giao lưu anh em vài cây vãy óc sống khỏe, hình chụp bằng con IP4s nên không được dẹp lắm ae thông cảm. Anh em đăng ký thành công vui lòng chuyển tiền trong vòng 3 ngày . Cảm ơn anh em đã xem tin. Cây 1 : 150k Cây 2 : 150k Cây 3 : 100k Cây 4 : 250k Cây 5 : 150k Cây 6 : 200k...
  6. V

19h30 ngày 31/5/2013 giao lưu với anh em một số vãy óc , sơn liểu đã sống khỏe

19h30 ngày 31/5/2013 giao lưu với anh em một số vãy óc , sơn liểu đã sống khỏe ANH EM LƯU Ý : * Giá trên chỉ là giá bán, chưa tính công vận chuyển và đóng thùng gởi cho anh em nha * Anh em đăng ký cây vui lòng chuyển tiền trong vòng 3 ngày , nếu sau 3 ngày không thấy ae chuyển tiền mình sẻ...
  7. V

Chia sẻ với anh em diễn đàn Quán Cà Phê Bon Sai tại TP Pleiku - Gia Lai

CAFE BON SAI ==================================================== Chính thức khai trương ngày 25/5/2013 tại 33 Quyết Tiến - TP Pleiku - Gia Lai. Kính mời tất cả các anh em gần xa ghé tới tham quan và cho mình những nhận xét hay và những kiến để kinh doanh và phục vụ được những anh em đam mê...
  8. V

Giá cực sốc cho ngày cuối tuần

-Hàng mới về tranh thủ chụp ảnh nên chưa rõ nét lắm, ở ngòai cây đẹp hơn Cây bán không bao gồm vận chuyển và đóng thùng nha ae Ae vui lòng chuyển tiền trong vòng 3 ngày nha Chân thành cảm ơn anh em quan tâm và ủng hộ mình trong thời gian tới. Cây 2 : vãy ốc 250k giảm còn 150k Đã bán qua đt A...
  9. V

Anh em xem và góp ý nha

Cây mới vào chậu trưa nay, đợi vài bữa sữa tàn chi là có chơi tết. Lần đầu chụp hình chia sẻ nên anh em thông cảm
  10. V

Nhờ anh em Phú Yên trên DD giúp mình với

Mình ở gia lai,đang có dự định xuống phú yên mua hoa về bán tết nhưng không rành lắm về đường đi và các nhà vườn hoa cảnh ở phú yên,cũng là người đam mê bonsai,nên dựa trên dd nhờ anh em phú yên giúp sức.mình định buôn bán giống hoa cúc têtsnh em nào biết chổ hoắc hỏi han số phone chủ vườn...
  11. V

Anh em nào có kinh nghiệm xin chỉ giáo với

Mình có 1 cây MCT lá nhỏ, những không có đế, giờ muốn tọa bộ rể để lấy đế hoàn thiện cây, anh em nào có kinh nghiem trong việc toại rể cây xin chia sẻ và giúp mình với ;;)
  12. V

Cây Sanh và MCT mời anh em góp ý

Mơiu được ông chú cho 2 cây nhưng không biết làm gì nhờ anh em góp ý giúp :|