Recent content by voduong

1. V

giúp em

Nhờ cả nhà giúp em nên chơi theo dáng nào, sẵn tiện cho em bản phát thảo.
  2. V

phôi lá mít

Nhờ anh em định hương giùm . Cảm ơn.
  3. V

chậu về em có đồ chơi.

Mới lấy được chậu của hiengo về là chơi ngay em này vào. Cả nhà góp em tí đá thử độ cứng của chậu nha. Cảm ơn!
  4. V

giúp em đi

Nếu có em mi nhon như vầy theo mấy bác để rin hay ghép 86 ạ. . Rất mong cả nhà tư vấn giúp ạ.
  5. V

cục ta cục tác cục gì to ác...

Em cùi bắp này mới nhập gia chia sẻ niềm vui với đồng nghiện!
  6. V

nhờ tư vấn định giá

Mới thấy em này nhìn hấp dẫn quá nhưng chủ cây đòi 4 chai không biết có nên nhập vườn nhờ cả nhà tư vấn Cảm ơn!
  7. V

phôi đổ 3 L

Em linh đổ lắc lũa lượn đã sống chia sẽ ACE. Vì lũa quá dài nên mình định thu ngắn lại mong cả nhà góp ý. Nhờ các bác cho em xin bản demo . Cảm ơn!
  8. V

chờ 86

Mới st được em mini đang chờ ghép 86 mà chưa có giống, hy vọng lép thấy em này đem về ghép giùm! Nhân tiện nhờ cả nhà phát thảo cho em nó bộ tán. Cảm ơn!
  9. V

khẩn cấp.

Chiều nay blep ra yasaka uống cf không biết chuyện gì sảy ra mà thấy rớt lại cái này!!! Anh đã cáp đông tức thì hy vọng vẫn sài được, mai em ra thẳng bác sĩ gắn lại nha!
  10. V

cấm chị em!

Thấy ông này trên f nhìn thấy hơi bị độc nhưng không biết ông tên gì? Ai biết tên ông này cho em biết với. Cảm ơn!
  11. V

3 s

Em này nay đã sống, sung, sướng quá khoe cả nhà. Nhờ các cao thủ định hướng đường tới tương lai giùm em nó. Cảm ơn!
  12. V

có gì bằng

Ôi tình yêu!!! Mời cả nhà thưởng ngoạn
  13. V

nhông đì

Hôm nay là ngày của em! Mấy bác xem khoản bao lâu nữa em là người lớn . Cảm ơn!
  14. V

có vần

Nhỏ nhỏ , be bé ,nhìn ghen ghét? . cảm ơn!
  15. V

không tưởng.

Em linh này chỉ còn 1mạch máu bằng chiếc đũa nhưng đã cố sống để làm đẹp cho đời. Nhờ cả nhà cho em nó đường hoàn thiện. Cảm ơn!