Recent content by tuanluong

1. T

cây sanh nhỏ mới mần ^^

có cây sanh nho nhỏ,không biết bỏ đâu..thôi thì cho nó leo lên cục đá cho ra dáng người lớn tí :) https://www.facebook.com/photo.php?fbid=542725075840816&set=pcb.542726832507307&type=1&theater https://www.facebook.com/photo.php?fbid=542726625840661&set=pcb.542726832507307&type=1&theater...
  2. T

mấy cây sanh mới cắt lá

Lâu nay hay lên nhòm nhòm ngó ngó cây mấy bác,mấy anh chị..hôm nay có mấy cây sanh em mới vặt lá chia sẽ cho ae ném đá lại:) còn đây là cây bông giấy chụp trước Siêu bão Nari ^^ cây thì còn vài cây nữa nhưng do sân vườn mưa bão nên chưa hoàn thành đc còn bừa bộn,hoàn thành em...
  3. T

ai ăn dâu tui hái dâu cho

cây dâu đang mùa ra quả,post lên cho bác nào thèm chua chảy nước miếng chơi..hihi còn đây là công trình cải tạo sân vườn đang dang dở,chừng nào xong sân vườn,non bộ,sắp xếp lại cây cho gọn rùi em post mấy bác nhận xét dùm :P Chúc các Bác,các chú,anh chị em 1 buổi tối vui vẻ :-h
  4. T

cây sung

em mới mua cây sung này 500k được ko mấy anh cây này ngta chôn sâu nên bộ bệ rể vẫn còn lớn hơn ở phía dưới còn cây mít đã bóc võ 1500k tính mua về tạc tượng quan âm @@ :-*:-*:-*:-*:-*:-*
  5. T

xếp đá trồng cây nuôi cá cuối tuần

được 1 ngày chủ nhật soạn ra nghịch cây,nghịch đất 1 tí cho vui thế mà trời lại mưa..hichic đang mần phải bỏ chạy vào nhậu...rồi hết mưa lại tiếp tục mần..phải nhậu 3 chặp mới xong đc cái chỗ tạm gọi là 2 chức năng : vừa để nuôi cá,vừa có chổ trồng cây hihi Post lên để mấy bác ném đá tí cho...
  6. T

cách post ảnh lên diễn đàn

Mình vừa là mem mới nên cũng có gặp lúng túng khó khăn trong việc post hình ảnh. Qua 1 buổi chiều ngồi mò thì cũng đã dần hiểu được phần nào..trước mình thấy cũng có mục hướng dẫn nhưng giờ nó lặn đâu mất tìm lại cực quá.Mạo muội xin phép mấy bác cho em tạo lại cái Pic này cho 1 số ae mới cùng...
  7. T

xin chỉ giáo dùm cây dương mới đào về

em mới đi kiếm được 2 cây dương..mà đang non tay quá nên chưa biết tạo tán sao..nhờ mấy bác chỉ giáo dùm