Recent content by trihp70

1. T

cây nguyệt quế nở hoa

chia sẽ cùng AE cây n quế đang ra hoa thơm bát ngát
  2. T

cây sơ ri

mình có cây sơ ri trồng chậu, khi đọt non ra lá thì bị quấn lại , vậy cây bị gì mong ACE biết chỉ dùm mình với ,cám ơn nhiều.
  3. T

cây nguyệt quế sắp ra đi

mình có mua 1 phôi nguyệt quế rừng ở ninh thuận cách đây khoãng 2 tháng, khi đem về trồng chỉ tưới thuốc kích thích ra rể ,và tưới ẩm thân, không tưới gốc, nhưng đến nay bắt đầu héo lá dần, có thể ra đi, mong ANH EM biết giúp xem có thể cứu được không, mới có cây n quế đầu tiên nên chưa có kinh...
  4. T

cây nguyệt quế đang tập tành chơi

chia sẽ cùng ACE cây này mình sở hữu cách đây 2 tháng và em nó hiện tạiđã nở hoa
  5. T

cây nguyệt quế

chia sẽ cùng ACE hàng mới sưu tầm, xin cho ý kiến nhé
  6. T

cây mùa noel

(*)Nhân dịp noel chúc ban quản trị cùng toàn thể ACE trên diễn đàn một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc bên gia đình và người thân =;=P~>:D<\:D/=:) Chia sẻ cùng anh em cây bùm sụm mới làm lại tán jjk
  7. T

lính canh vườn

chia sẻ cùng ACE lính canh vườn tương lai đây,chuyên bắt chuôt và đạo cây, mà là chó phú quốc nhé.ACE nào có giao lưu thì alo cho mình nhé, vì bận đi làm nên mình ít online://lh5.googleusercontent.com/N_neVZxCgYHntEbIaTGua_psaONuZQaSmZEWRrY3D70=w252-h188-p-no[/IMG][/IMG]
  8. T

mừng tết trung thu

tối nay đón trung thu,mấy đứa nhỏ có bánh còn mình chỉ có mấy quả khế ngọt chia sẻ cùng ACE trên d đ mừng trung thu ăn khế nhé. không phải trả vàng đâu nha. xin mời ACE cùng đón trung thu vui vẽ.
  9. T

bầy chó phú quốc con

chia sẻ với ace trên diễn đàn, chó nhà mình mới cho ra lò đàn con,chụp vài tấm hình chia vui cùng ace đây là hình chó cha:và đàn con
  10. T

Nhờ vẻ dùm demo phôi mct

mới tập tành chơi cây, nhờ AE vẻ giúp em phôi cây mct. cam ơn AE nhiều
  11. T

chia sẻ niềm vui

Em mới tậu được 1 phôi mct, vào chậu nay đã lên đọt non. xin nhờ Anh LNvinh và ace đi trước giúp vẻ dùm Em bản demo cho tương lai em nó, cám ơn ace đã xem đây là hình em nó cám ơn ace đã ghé xem
  12. T

chia sẽ cùng ace trên dien dan

mình rất đam mê cây cảnh và nuôi chó, sau bao nhiêu cố gắng và đợi chờ và giờ đây là kết quả, chó lúc năm tháng tuổi và đây là cặp đôi hoàn hảo, lúc mười tháng tuổi và đây là kết quả của bao ngày chờ đợi, và 1 năm sau chó xoáy Phú Quốc nha các anh chị em.
  13. T

cây cảnh giao lưu

thân mời ACE chia sẻ cùng mình nhé:bzvà đây nửa8->:)):))c
  14. T

cây khủng

nhờ anh chị em đánh giá giùm cây này