Recent content by tieuboi

1. tieuboi

Mua cây giống

Diễn đàn mình có ai bán cây giống hoa giấy mỹ màu đỏ, cam, vàng hoặc tím không em mua một vài cây với. Thank ae nhiều.
  2. tieuboi

Hỏi mua cây giống

Trong diễn đàn mình có ai bán cây giống "sen núi" hàng triết hoặc đóng bầu không bán không em đăng ký vài cây trồng thử nghiệm.
  3. tieuboi

Cần mua giống cây Thích tại Việt Nam

Chào tất cả ae Diễn đàn, cho em hỏi có bác nào ở diễn đàn bán cây thích giống không em muốn sở hữu một vài cây rất mong mọi người ủng hộ.
  4. tieuboi

Cần mua khế gân giống

Mình cần mua khoảng 10 đến 20 cây khế gân giống, có ace nào bán hoặc biết chỗ mua hộ mình. Tính cả ship ra đến Quảng Ninh rất mong ace hỗ trợ cho dự án của mình.
  5. tieuboi

Em muốn hỏi anh vincentvo1975

Dạo này anh còn mua hộ hạt giống nữa không, nếu còn em muốn nhờ anh mua giúp em một ít nữa. Vì đợt vừa qua em gieo hạt tỷ lệ nẩy mầm rất cao nhưng do không biết chăm sóc nên bị em chuột và sâu thịt hết ngọn. Nên em muốn thử sức với những hạt giống Thông đen, thích v.v.v... một lần nữa. Chưa...
  6. tieuboi

Cần mua khế gân giống

Các Bác có bác nào bán khế gân giống không giá cả cây giống thế nào em muốn ươm thử vài cây ngoài Bắc này cám ơn các ACE diễn đàn
  7. tieuboi

BQT cho em hỏi tại sao ko mở được các bài viết mới

Khi em vào nick của em bên dưới chữ chào mừng ... lại hiện Display: Unread posts giải thích giúp em với
  8. tieuboi

Mong các anh em Diễn đàn chỉ giúp

Cây sam núi lá bị quăn nổ mụn thì phải khác phục như thế nào, cần dùng loại thuốc gì và mua ở đâu các bác chỉ giúp em với. Thank mọi người nhiều
  9. tieuboi

Nét đẹp Diễn đàn

Từ ngày tham gia vào DDCCVN tôi nhận thấy mình như bước vào một thế giới khác lạ so với thế giới thường ngày mình đối mặt với nó. Ở đây tình cảm giữa những người cùng chung một niềm đam mê thật thiêng liêng, thật quý báu mà vật chất đôi khi không đổi được đó chính là lòng nhiệt tình, hiếu khách...
  10. tieuboi

Alo Alo em cần mua 1 cây lộc vừng tầm 20000K

Hiện nay em đang cần một cây lộc Vừng khoảng 20000K tại các tỉnh miền Bắc bác nào biết thì nhăn tin cho em với, nếu được cho em xem cả hình thì Ok thank mọi người Quan tâm. TB: Ko quan trọng giáng nhiều lắm miễn là to he he he chỉ thích cây to thôi.
  11. tieuboi

cần sự giúp đỡ của ace diễn đàn

Em muốn hỏi về chất trồng bonsai: Chẳng là vừa rồi em được cho một ít mùn cưa đã mục nhìn thì ngon lắm nhưng không biết có thích hợp cho trồng bonsai ko nếu hợp thì em phải làm như thế nào cho phù hợp rất mong các bác và mọi người giúp đỡ cám ơn mọi người
  12. tieuboi

Kính mong ace diễn đàn giúp

Em muốn hỏi có bác nào biết thông tin về cây thằn lằn bám tường ko giúp e với, nếu có thì báo em giá cây giống nhé em đang định trồng thank cả nhà:-*:-*:-*
  13. tieuboi

Thúy Kiều và Thúy Vân (Ai xinh hơn ai)

Theo mọi người hai gương mặt 2 mỹ nhân của Diễn đàn thì ai xinh hơn ai he he he :P:P:P
  14. tieuboi

Loa Loa Loa anh em cẩn thận với điếu thuốc bài học dắt giá cho ai nghiện thuốc lá

Loa Loa Loa anh em cẩn thận với điếu thuốc bài học dắt giá cho ai nghiện thuốc lá Hy hữu người đàn ông bị thương vì điếu thuốc phát nổ Chuyện thật như đùa xảy ra khi một người đàn ông đang hút thuốc lá bỗng nhiên điếu thuốc phát nổ gây thương tích... Sáng hôm nay (16/12), anh Nguyễn Xuân Lý...
  15. tieuboi

Cần sự giúp đỡ

Mong các bạn, các anh và các bác giúp đỡ: Hôm trước em có xem trên kiênh VTC16 kênh nông thôn em thấy họ tưới làn bằng vòi tưới phun xương cho Lan rất hay. Loại vòi đó là vòi đơn chỉ cần lắp vào bơm bình thường là phun xương rất hay, em đã đi tìm hỏi rất nhiều nơi ở HN và chỗ em nhưng không có...