Recent content by thanhtiena5

1. thanhtiena5

Anh kể em nghe

lão lên đây nhanh gớm k thấy hú hí j
  2. thanhtiena5

Gọi hồn

lâu lắm mới thấy chú em
  3. thanhtiena5

Vườn nhỏ

lâu lắm k lên điễn đàn hôm qua chat với một a trên dđ trong face thấy nhớ quá hn lên ghé thăm lại chốn xưa gặp dc bài chia sẻ của anh Hải biên nên có cảm xúc chia sẻ cây em mct đang tuổi dậy thì ================================== em này đang banh tàn thêm cho nó giống cổ thụ...
  4. thanhtiena5

vài cây trong vườn

lâu lắm mới quay lại diễn đàn , chia sẻ ae mấy cây đang nuôi
  5. thanhtiena5

đổ cắm đầu

6. thanhtiena5

cây nguyệt quế nho nhỏ

mới thay chậu dc khoảng 10 ngày , khi thay cắt hấn như hết rễ nhưng hum nay em nó bắt đầu bung chồi mừng quá ================================== bắt đầu bung chồi ================================== sẵn chộp luôn em kim giòn này lun ================================== em sam núi này còn...
  7. thanhtiena5

mới làm lại mấy e siêu mini ngày cn

mct hong ngoc mai
  8. thanhtiena5

vườn thanhtiena5 2014: mame and shito

chia sẻ cả nhà cây linh sam mới tuyển cho năm mới
  9. thanhtiena5

lão QUỶ lên television kìa pà kon

sáng nay lang thang thấy link nay kakahttps://www.youtube.com/watch?v=h5piNGmTSRQ&feature=youtube_gdata_player
  10. thanhtiena5

HNM em là số 1

cuối tuần rồi tranh thủ hoàn tất e số 1 này ================================== ké thêm 1 rừng lun keke và 1 e nho nhỏ
  11. thanhtiena5

MỘt chuyến Tây NGuyên

12. thanhtiena5

bạn chọn phuong án nào

trong hai phương án này các bạn chọn phương án nào cây sưu tầm cây của mình cây này hồi triển lãm tân phú có một a chỉ mình bỏ chi đổ dưới cùng đi, nhưng mình đã không bỏ, nay up lên xem có nhiều người đồng ý với ý kiến của mình không nha mời mọi người cho ý kiến nào!!!
  13. thanhtiena5

cảnh khuya như vẽ người chưa ngủ

Tiếng suối trong như tiếng hát xa Trăng lồng cổ thụ, bóng lồng hoa Cảnh khuya như vẽ, người chưa ngủ Chưa ngủ vì lo nỗi nước nhà và đay là cảnh của người chơi bonsai ================================== hic mínhup ảnh mà mình k thấy j hết ================================== hihi h mới sửa lại dc
  14. thanhtiena5

linh sam giống gì đây

gốc mới về tương lai hiện h e nó đang xung mình đang tính để zin để chơi k ghép nên mình mún tìm hiểu nó là giống nào có nhiều ưu điểm k, hoa trái khả năng phân nhánh như thế nào?
  15. thanhtiena5

mừng cho e ls về đúng chỗ của nó

khi làm cây này mình k nghĩ sau này nó lại được gả vào chỗ "đàng hoàng tử tế" như vậy kaka cây này là của a của a tranthai uốn từ nhỏ vầ tay mình cho lên mỏm đá ngồi hum bữa dẫn có lé về nhà a hero007 chơi, cò thấy cây này (mình gửi nhà a hero007) hay hay hỏi giá mình nói mình chỉ lấy giá...