Recent content by thanhlanqn

1. thanhlanqn

Đánh giá cây điệp vàng

Không biết post vô phần này có hợp lý không nữa, nếu lộn chỗ thì nhờ các mod chuyển giùm em nha. Tình hình là công ty em đang đánh giá thiệt hại cho một đơn vị sau bão số 1, trong các hạng mục bị tổn thất có một cây điệp vành bị ngã trốc gốc và đã bị chết. Hình ảnh về cây điệp chỉ có mỗi 2 tấm...
  2. thanhlanqn

Linh sam mini moi lam ngay 21-12-2011

Hôm nay mới làm lại cây linh sam mini (so sánh với nắp chai C2) mua hồi tháng 9 của thanhtiena5. Mọi người xem và góp ý cho em nó với. Mặt tiền Nhìn từ trên xuống. Đang chờ chi phong.
  3. thanhlanqn

Chỉ mới 3 bài

Cũng chỉ là chuyện không đâu, nhưng sáng nay lên diễn đàn thấy nick muabanvuive mới gia nhập diễn đàn ngày 12/7/2011 xong lại có tới 3 bài toàn quảng cáo, sặc mùi mua bán nhưng lại không dính dáng đến diễn đàn. Em thiết nghĩ các mod cần có ý kiến với những nick này để diễn đàn phát triển tốt đẹp...
  4. thanhlanqn

MU - Mãi mãi một tình yêu

Sau khi xem trận chung kết cúp C1 vừa rồi, mình chẳng buồn xem tin thể thao, chẳng muốn đọc báo bóng đá nữa,... Nhưng hôm nay đọc được đọc một đoạn rất hay của một manucians, muốn chia sẻ với mọi người... "...Nhưng trái tim tôi vẫn cứ muốn mình là một Manucians. Và tôi sẽ không trách móc, hay...
  5. thanhlanqn

Sanh bị bệnh gì đây?

Mọi người cho em hỏi cây sanh của em bị sao thế này? Làm sao cho nó hết được, em sợ nó chết quá. 2 tuần không về nha ra vườn thấy vài em bị như vầy luôn.
  6. thanhlanqn

Xương rồng ra hoa

Cây xương rồng nhà em mới ra hoa nè, nhưng không biết tên. Mọi người có thể cho em biết tên của nó là gì không?
  7. thanhlanqn

Cây xanh đầu tiên

Mọi người cho em nhận xét và vẽ giúp em cây xanh này với. Lần đầu tiên xử ...em nó, mọi người cứ ném đá vô tư. URL=http://img706.imageshack.us/i/picture0022o.jpg/][/URL]</noscript>
  8. thanhlanqn

Cần tìm hạ giống cây thích, cây du Nhật Bản

Mình đang ở Thành Phố Hồ Chí Minh, mình rất thích các cây bon sai như thích và cây du Nhật Bản, nhưng không biết tìm mua ở đâu, giá cả như thế nào, ai biết có thể chỉ dẫn cho mình với .
  9. thanhlanqn

Cần mua củ hoa thuỷ tiên

Mình rất thích hoa Thuỷ Tiên, ai biết chỗ nào bán củ hoa Thuỷ Tiên và hướng dẫn cách gọt tỉa hoa Thuỷ Tiên được không. Cảm ơn nhiều nhiều...