Recent content by ThôngXanh1

1. T

xử thông 3 lá cụt đầu bằng Nhất Đao!

cây ế tồn kho: sau khi nhất đao: chúc anh em 1 tuần làm việc sau lễ vui vẻ! :)
  2. T

chờ ...........!

chờ lụm tiền :)) cám ơn anh em đã ghé, chúc vui vẻ :)
  3. T

sự kết hợp giữa Lửa & Bonsai

mời ACE bình loạn :)) chúc mọi người vui vẻ :)
  4. T

nhờ tư vấn tạo dáng em shimpaku cùi!

tình hình là hàng tôn kho định đem vọc, nhờ anh em tư vấn giúp làm thế nào để bán đc nhiều tiền :)) định làm theo dáng này hay ké khoe thêm em MIKAWA đang bị đày đọa :)) cám ơn anh em đã ghé chia sẽ , chúc anh em vui vẻ :)
  5. T

MIKAWA _ 4 năm tuổi

so sánh với thông đen bình thường ( cây bên Phải) chia sẽ với anh em :)
  6. T

sáng tạo của thiên nhiên!!!!

chỉ được xem không được nghĩ bậy nhen anh em :))
  7. T

cây đẹp, chậu độc

mời anh chị em thưởng lãm chúc mọi người cuối tuần vui vẻ ! :)
  8. T

mẹ cóc sinh ra nòng nọc ???

thấy có nhánh trắc bách diệp mọc trên cây tuyết nhung tùng lá quá post chia sẻ anh em cây mẹ : nhánh trắc bách diệp : không biết sau này nòng nọc nay có hóa ếch hay cóc ko biết nữa :)) cám ơn anh em đã ghé, chúc anh em vui vẻ :)
  9. T

con rơi của Tungnguyennhatrang

tình hình là hôm 30/6 vừa rồi off tại Tân Phú, không biết ăn nhậu say xỉn thế nào anh Tùng để rơi 1 đám con, may sao em lụm đc 1 đứa đến nay cũng gần đầy tháng, đem khoe anh em nghe đồn đây là mẹ của bé, topic Này chúc anh em vui vẻ ! :)
  10. T

demo tùng !!!

ông Tedy Boy làm chứ ko phải em nha :)) http://www.youtube.com/watch?v=BRmgIkbkbFY
  11. T

mông ải, mông ai !?

mông ai thì vào nhận hàng nhé >:)
  12. T

cây này chơi sao anh em ""

cây chuẩn bị lôi ra chém, mời anh em ném :)) hôm ra đc 12 trái, chưa kịp chụp hình gà lụm sạch :)) thanks anh em đã ghé, chúc anh em vui vẻ :)
  13. T

MCT lá trung sau 1 năm ở xứ lạnh

mua phôi đc 1 năm thả tùm lum hum nay lặt lá còn đc nhiêu: thanks anh em ghé xem, chúc anh em vui vẻ !:)
  14. T

hinoki gà đạp tương lai là hàng hiệu !!!??

nhánh hinoki gà đạp gãy đành cắm bậy chơi kết quả là hôm nay nhổ lên thấy : phác họa luôn tương lai em nó :)) thanks anh em đã ghé xem, chúc anh em vui vẻ :))
  15. T

có ai xài kệ cây kiểu này ko !???

để đón đc nắng ban mai sớm cho cây khỏe nên kê lên o văn vậy nè :)) thanks anh em đã ghé xem, chúc anh em vui vẻ :)