Recent content by tandat89

1. T

khoe thôi

Chia sẽ linh sam góp vui
  2. T

gởi a quản lý rảnh

Tui đăng bài này dính dáng gi ai ,mà cũng duy chuyển bài tui ,lâu lâu đăng 1 bài góp vui hỏng được hả .vi phạm cái gì ,có để vật đối chứng hay báo giá cho ai chưa . http://forum.caycanhvietnam.com/diendan/showthread.php?t=136931
  3. T

hàng rin góp vui cùng đại gia đình

Đang trong giai đoạn hoàn thien
  4. T

tàm tạm thôi

5. T

khoe thử

6. T

đồ lụm

chơi cây đôi lúc cũng buồn ,có tiền thì thoải mái chơi ,ko tiền tiền thì dành dụm mua dc cái cây .mua về thì làm sao cây đẹp mình ưng ý lại ko có tiền mua chậu ,số nghèo đành chịu .đi lụm mấy cái chậu bể người ta bỏ đem về trồng .khi trồng vào thì thấy cũng hợp với dáng e nó cũng vui .mời ae góp...
  7. T

sam núi da trắng ,hàng khá

mời mấy bác bình luận .e cảm ơn [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  8. T

vài cây mới làm

mời ae chém cho vui linh sam rin ko ghép [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] sam núi [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  9. T

mct mời ae xem cho bớt căng thẳng

thấy dd dạo này căng thẳng quá úp vài cây để ae xả tres [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  10. T

ls hàng khủng hiện nay

góp vui cùng ae [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  11. T

khoe xương 2 em sam núi

ae chém thoải mái nha .thank cây này ko bít bông hay quả [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] cây này có quả [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  12. T

mct lâu lâu mới dc 1 cây đẹp

hoành 70 thôi vừa chơi cao có 50 thôi .nhờ ae đánh giá e nó.thank vừa làm chi sơ sơ [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  13. T

thử máy

chụp nhu vậy có dc gọi là xóa phông ko ,nhờ chuyên gia giúp đỡ [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  14. T

săn chuột cần thơ

hôm vừa rùi có chuyến về cần thơ chơi chụp dc vài tấm hình lưu lại những kĩ niệm đáng nhớ sông nước cần thơ [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] gái cần thơ có chịu làm dượng 5 e ko:)) [/URL][/IMG] [/URL][/IMG] lúa vô bao [/URL][/IMG] ruộng cần thơ [/URL][/IMG] [/URL][/IMG]
  15. T

cây linh sam nhà e sao kì quá

cây mộc lên từ hột giống gì ko biết lá giống sông hinh ,gai thì bạc mạng ,hoa thì nhìu vô kể ,ra hoa quanh năm nhưng ko đậu trái,cứ rụi chùm hoa này thì cái khác lại nở .[/URL][/IMG] [/URL][/IMG] ghép vào cây khác vừa dính lại bung hoa [/URL][/IMG]