Recent content by sunching

1. sunching

Tạo dáng sam núi

Nhờ anh Vinh va mọi người giúp em tạo dáng cho phôi sam núi này với [/url][/IMG] [/url][/IMG] [/url][/IMG] không biết là nên để tông cao hay hạ xuống thấp Cám ơn nhiều
  2. sunching

Thông con đài loan

Tháng trước tui có đi công tác ở Taiwan và mua được 5 cây thông con mà không biết là loại nào ACE xem giúp và hướng dẫn cách chăm sóc vì 5 cây giờ chỉ còn có đúng 1 cây sống tiếc quá[-O<[-O<[-O< [/url][/IMG] [/url][/IMG]
  3. sunching

Nhờ tạo dáng sơn liễu

ACE giúp em tạo dáng cây sơn liễu này với cám ơn nhiều [/url][/IMG] cây mọc xung quanh là rau đắng mà vợ em trồng thêm cho mát đất:)):)):)):)):))
  4. sunching

Hỏi địa chỉ nghệ nhân

Thành nghệ nhân từ nghề tay trái Với 223 huy chương, bằng khen, giấy khen..., nghệ nhân Nguyễn Văn Năm được xác nhận là người lập kỷ lục về giải thưởng trong lĩnh vực sinh vật cảnh Khu vườn của nghệ nhân Nguyễn Văn Năm, quyền Chủ tịch Hội Sinh vật cảnh tỉnh Bình Bương, nằm ở thị trấn An Thạnh...
  5. sunching

Phôi MCT lá trung

Sáng nay offline từ vườn anh Vinh về qua nhà người quen lượm được cây MCT này Nhờ anh Vinh và mọi người chọn mặt tiền và vẽ giúp em cái Cây này có thể chơi 3 thân được không? [/url] [/IMG]
  6. sunching

Thân cần thăng bị sâu ...... cần giúp gấp !!!!

Nhờ ACE giúp gấp Thân cây cần thăng của em bị sâu đục thân hay sao mà có 2 lỗ rất sâu trong thân em lấy cây thử chọc vào sâu khoảng 15cm ai có kinh nghiệm về cây này giúp dùm cái cám ơn ..... [/url] [/IMG]
  7. sunching

Nhờ anh Vinh vẽ giúp em cây cần thăng này

Em đang làm cây cần thăng này không biết có đúng không Nhờ anh vinh tư vấn giúp em cây này với Cám ơn