Recent content by phamvanthang

1. P

khoe tý

cái này chẳng liên quan gì tới cây đâu ạ.em tậu được thấy vui và gửi traiduongpho86 ngắm cùng,mong các bác thông cảm nguyên kiện về đây ạ hình ânhr mấy móc,máy 17*23cm,rất to quả tạ,bản lề,tay nắm,ốc vít nguyên bản tây về nhé mặt số nổi bằng đồng,hoa văn đúc nổi cực đẹp,
  2. P

Giao lưu em trang đỏ

Trang đỏ 2 thân,hoành gốc 40cm,cao từ mặt chậu lên 45cm,dài tàn 55cm.cây thuần khái hậu miền bắc 2 năm rồi.cây đang rất nhiều nụ.giá 3 triệu Cây đang ở hải hậu,Nam định
  3. P

shop chậu cho bonsai

sau bao ngày tháng ấp ủ,mong muốn cho vườn của bản thân mình và anh em cùng niềm đam mê cây như mình ở vùng quê xa xôi có được những cái chậu ưng ý để trồng cây,dần dần mình cũng xây dựng được một cửa hàng bán chậu nhỏ nhỏ.nay chụp vài tấm hình chia sẻ cùng ae,còn mẫu mã chi tiết sẽ up lên từ...
  4. P

vô tình lại gặp em

lang thang đi mua sanh với thằng em,vô tình gặp em linh sam này trong nhà dân,ko ngờ đất x có người chơi lshải hậu cung,thấy to to hay hay thế là vác về chơi với 900k tiền vốn.các bác nào rảnh góp ý cho em bộ tàn với nhé.cảm ơn
  5. P

ngày bão mua cây

hôm trước bão đi lang thang thấy chủ vườn cát cây này vì sợ bão gẫy cành,thấy hay hay,thế là tốn mất 2,5trieu để mang em nó về vườn,cũng ko biết đắt rẻ thế nào,nhưng cây khá to là em khoái.bác nào rảnh rỗi đi qua cho em xin bản demo với ạ.em cảm ơn nhiều
  6. P

khay trà gỗ trắc

đợt tới này em có ra bắc nhập đồ gỗ vào sài gòn,thấy món này cũng hay hay,anh em nào có nhu cầu sử dụng có thể đặt hàng tại topic này để em nhập cùng để giảm chi phí vận chuyển nhé,giá trọn bộ sản phẩm gồm bộ ấm trà rồng gỗ trắc và khay trà gỗ trắc 35*26cm là 1 triệu,hàng giao tại sài gòn,hàng...
  7. P

Chậu giả cổ

Đây là bộ chậu chữ nhật giả cổ gồm 7 size,hôm nay là bộ đầu tiên ra lò trọn bộ.chậu được nung bằng lò củi,nên cho dù được chấm men giống nhau nhưng khi ra lò thì sẽ không có cái nào giống cái nào,và về sau khi sản xuất ra nhiều sản phẩm cũng thế,sẽ không có bất cứ cái nào giống men nhau được(đó...
  8. P

vài cặp chậu giao lưu

nay rảnh rỗi còn vài cặp chậu men giả cổ giao lưu với mợi người.cảm ơn mọi người xem tin MS1:kích thước 37*25*14cm,giá 300k/1 cái MS2:20*15*8,5cm.Giá 22ok/1 cặp MS3:20*14*8,5cm.giá 220K/1 cặp-ĐÃ BÁN Ạ còn nữa ạ ================================== kjsiwsdkmewplf...
  9. P

Giao lưu chậu mini

có 10m chậu mới men giả cổ kích thước 20*14*8cm giao lưu với ae.giá 120k/1 cái..ai lấy hết có giá fix ạ.cảm ơn mọi người đọc tin ạ
  10. P

Giao lưu chậu

Chậu mới men giả cổ,kích thước 37*25,5*14cm
  11. P

Nhờ ae giúp đỡ

hiện tại em đang cần một số bầu đèn dạng như hình dưới-quan trọng là họng đèn phải có ti nhọn-nên gọi là titolandi.anh em nào có thì có thể bán lại cho em hoặc biết ở đâu có mua về bán lại cho em cũng được.giá mua từ 900k-1,2tr tùy vào tình trạng.ae có cứ post hình vào đây là ok.hoặc có cả cây...
  12. P

máy ảnh-nhờ ae giúp đỡ

em tính mua con này,hình như là canon10dx-len 28-80mm.nghe thằng em nói là mới 95%,còn đầy đủ đồ.giá giờ bên Mỹ là 200usd.nếu lấy nó mua hộ gửi tiếp viên hàng ko về ko mất phí.ae xem góp ý cho em với,thỉnh thoảng chụp cây cối tý đỡ phải dùng điện thoại. cảm ơn mọi người nhiều ạ
  13. P

Vài mẫu chậu mới

vài mẫu chậu mới em đang tập trung sản xuất chuẩn bị cho ra thị trường,ae xem vui và góp ý cùng em với ạ.cảm ơn mọi người
  14. P

Vài chậu đất nung giao lưu ạ

MS1-chậu tròn 26*9cm-giá 210k-có 7 cái MS2-bộ chậu lục giác 3 cái,lớn nhất 25*9cm-giá 270k/bộ-có 3 bộ MS3-bộ chậu bát giác 3 cái-lớn nhất 20cm-giá 240k/bộ-có 3 bộ cảm ơn mọi người xem tin
  15. P

Nhờ ae tư vấn cây ls đầu tay

đây là cây ls đầu tiên em mua,định làm gió lùa nhưng có vẻ ko ổn lắm,các bác tư vấn cho em với ạ.chân thành cảm ơn các bác