Recent content by phamngocdng

1. P

Chia sẻ một số cây em vừa làm

mong ace trên diễn đàn chỉ bảo dùm, để em có thể chỉnh sửa cây ngày càng tốt hơn và có những tác phẩm đẹp hơn cây sam núi còn nữa
  2. P

Hỏi về hoa phong lan

Chào anh culanluasg cùng tất cả ace trên diễn đàn, em có một cây lan này khi mua nghe bà chủ quán nói là lan gì hoàng hậu gì đó. Đêm về trồng thấy phát triển rất tốt mà không thấy ra hoa. Anh Cù cùng các ace ở diễn đàn chỉ bảo dùng đó là lan gì và làm thế nào để cho nó ra hoa không ạ? hình ảnh...
  3. P

Chúc Mừng Sinh Nhật bactam

Chúc bactam sinh nhật vui vẽ.@};-@};-@};-
  4. P

Nhờ Anh Vinh, Anh Huyhoi123, cùng anh em trên diễn đàn tạo dáng giùm cây sanh nhỏ.

Nhờ Anh Vinh, Anh Huyhoi123, cùng anh em trên diễn đàn tạo dáng giùm cây sanh nhỏ. Em vừa lên đá cây sanh nhỏ trên lưng một chú chó đang nằm, nhờ mấy anh tạo dáng giùm em với. em xin cảm ơn. hình mặt trước. hình mặt sau.
  5. P

muốn đổi tên nick đang dùng.

Chào BQT diễn dàn. Tôi đang dùng nick : phamngocdng, giờ muốn đổi lại nick ngocdongqn có được không. vì tên tôi là phạm ngọc đông, nhưng vì hôm lập nick ghi nhầm là phamngocdng. nên giờ muốn đổi lại là ngocdongqn. xin BQT giúp cho.
  6. P

Vườn Cảnh Của Tôi.

Tôi vừa lên đá và sữa lại một số cây. Tôi xin upload lên nhằm để giới thiệu và nhờ anh em diễn đàn xem và đóng góp ý kiến. Xin cảm ơn trước nhé.
  7. P

Tìm hiểu về Cây Linh Sam

Chào tất cả Anh Em trên Diễn Đàn. Tôi mới vừa tập chơi cây nên chưa có kinh nghiệm về cây cho lắm. Anh Em cho hỏi về cây Linh Sam nó như thế nào. Tôi Ở Quảng Ngãi thì tìm hiểu như thế nào hả? Anh Em giúp Tôi với. Tôi cảm ơn nhé.
  8. P

xin gửi Bác Vinhln, bác Cường họa sỷ và các thành viên trên diễn đàn cho ý kiến !

xin gửi Bác Vinhln, bác Cường họa sỷ và các thành viên trên diễn đàn cho ý kiến ! Em có 2 cây sanh này mong các Bác tạo Thế và Đặt Tên giúp em. Ảnh Cây Số 1: mặt sau mặt hông Ảnh cây số 2: mặt sau mặt trước