Recent content by phạm xuân hưởng

1. P

cây sanh triều khúc em gửi để ai quan tâm thì cho ý kiến

hôm trước xem vườn anh quý em có nói tìm cây sanh lá phúc am ( chất sanh ninh bình ) dáng giống cây sanh của anh gia quy. hôm nay mới tới vườn nhà ông anh chụp lại để anh quý và bác hiền đánh giá cho. giờ cây đang để lá chưa làm, khi nào cắt lại em sẽ đưa lên nữa để anh em so sánh.
  2. P

nhờ anh vinh, chị quỳnh giao và các anh chị tư vấn

em ở ngoài bắc ít người chơi sam quá vì thế kinh nghiệm chơi ko có , em mới lấy cây sam núi này, các anh chị tư vấn giúp em. em định tách 1 cây thành 2 vì em thấy có cơ hội để mình chơi 2 cây mini rất chuẩn.
  3. P

vườn trên cao của phạm xuân hưởng

Em mới lập 1 vườn trên cao, do bên xung quanh các nhà gần nhau quá nên bắt buộc phải làm khung bảo vệ, tuy ko đẹp mắt nhưng cũng phải làm như thế vì tính mạng của các em nó. các bác xem và cho xin ý kiến để hoàn thiện hơn nữa ! Đây là hình ảnh toàn cảnh.
  4. P

ai yêu cây dáng đổ thì vào đây !!!

các anh cho ý kiến của mình về cây sau :
  5. P

ko xem thì hơi phí các pác nhỉ ???

chúc các bác vui vẻ !
  6. P

em sưu tầm đc mấy hình anh em vào xem và làm cây theo lối này chơi nhé. hiii

em sưu tầm đc mấy hình anh em vào xem và làm cây theo lối này chơi nhé. hiii chúc các bác và anh em mỗi người có 1 vườn cây như này. hiii. ==================================
  7. P

trưa nay em vặt lông mấy thằng em các bác xem qua có jì cần sửa bảo em nhá.

trưa nay em vặt lông mấy thằng em các bác xem qua có jì cần sửa bảo em nhá.
  8. P

cây sanh của em có jì cần sửa các anh cho ý kiến nhé.

lâu lâu ko lên diễn đàn. em up lên 1 cây các bác xem rôi cho em nhận xét để em sửa và hoàn thiện cho đẹp nhe. thank các bác.
  9. P

nay em đi tim cây. có 1 cây rất đẹp.

em nay đi thanh hóa xem được mấy cây. hỏi cây thứ nhất bảo chưa bán, cây t2 bảo bán rồi, cây t3 bảo ho gửi, cây t4 bảo họ nhờ làm đá, tới cây t5 em bảo là em hỏi cho vui thế cây này có giá bao nhiêu ? thì là có giá thật. nhưng mà minh ko thick. hix hix. em đưa cây này lên các bác xem dc ko cho...
  10. P

Cây sanh bonsai này các anh chê ji ko ah ?

xin các bác cho lời khuyên nếu cây còn khiêm khuyết để em chỉnh sửa nhé.
  11. P

huongnb em thêm 1 cay 05 nua anh em xem

các anh cho em y kiến cây này em mua nhà sinh búa nam điền 5 năm rồi. cay bám tường gạch đỏ. cao 2.5m
  12. P

huongnb em thêm 1 anh nua cac anh xem

các anh cho em ý kiến nhé.
  13. P

cây giá rẻ mà đẹp. các anh cho em ý kiến

cây số 5 giá rẻ mà đẹp. các anh cho em ý kiến