Recent content by ntlam

1. N

Ai biết hoa gì chỉ dùm ạ???

Mọi người cho e hỏi hoa này có phải là hoa đỗ quyên ko ạ.Vì nhìn hình của bác ratthichbonsai e thấy cũng giống mà ko biết có phải ko thanks mọi người trước ạ có rất nhiều màu ạ
  2. N

Một chặng đường

Hôm nay là tròn một năm ntlam tham gia diễn đàn.Tuy chưa đóng góp được gì cho diễn đàn nhưng qua diễn đàn ntlam đã học hỏi được rất nhiều kĩ thuật mà các nghệ nhân và toàn thể ae trong 4rum đã chỉ bảo và hôm nay e muốn gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh
  3. N

Nhờ anh LNVINH và ace góp ý

Đây là cây sanh đang định hướng nhờ bác lnvinh và các ae cho ý kiến xem định hướng như vậy liệu có ổn ko ạ.Nếu chưa ổn kính mong các bác chỉ dạy.thanks các bác nhiều
  4. N

Tiếc quá!!!!!!!

hôm qua cty ít việc lang thang quanh cty thì nhặt được e thông này nhưng tiếc là e đã tèo rồi.chia sẻ cùng ace chúc mọi người cuối tuần vui vẻ
  5. N

ôi tuyết!!!

hôm nay vừa ngủ dậy mở cửa nhìn da ngoài thấy :"ÔI TUYẾT" ở việt nam thì mơ cũng chẳng bao giờ nhìn thấy tuyết rơi vậy mà sang đây đc nhìn thấy tuyết sướng quá làm vài kiểu chia sẻ với ace trên diễn đàn ==================================
  6. N

cây sung

em đang tập up ảnh các bác thông cảm nhé.đây là cây sung của e làm đaycacs bác cho e ý kiến với ah
  7. N

Muốn biết hội svc nam định

cháu ở nam định cháu cũng hay vào diễn đàn mà ko mấy khi gặp các cao niên của nam định ai biết chỉ cháu với cháu cảm ơn ah