Recent content by nguyenninh789

1. N

việt nam vô đối ^^

Đa số mọi người chỉ thấy Viết Nam là một đất nước nhỏ.Vâng ,Việt Nam là nước nhỏ,nhưng đồng thời cũng là quốc gia cực kì vô đối,bằng chứng là: -Việt Nam là quốc gia đầu tiên sử dụng kiến trúc sư không phải là người(thần Kim Quy) .Nhưng đáng tiếc,có lẽ do công trình thành Cổ loa bị ăn bớt vật...
  2. N

mừng sinh nhật ông anh ế vợ ^^

nhận được tin từ đêm qua nhưng hôm nay mới tung tin bà con anh em ạ hôm nay sinh nhật anh ledinh1081 hay anh em vẫn gọi là anh lên đỉnh chúc anh sinh nhật vui vẻ hạnh phúc và thêm một tuổi mới nhiều điều mới lời khuyên cho anh nếu còn lên diễn đàn anh lại tiếp tục ế vợ :-@:-@
  3. N

mỗi ngày một sinh nhật (^~^) zo zo

lời mở đầu xin chào toàn thể các anh lâu lắm rồi em thấy vài ngày lại có một topic sinh nhật mà chủ yếu do những người quen biết nhau lập lên mừng nhau còn những anh em khác cũng có sinh nhật họ cũng là thành viên mà (cho dù là nik ảo) cũng nhiều năm rồi sinh nhật của em cũng cứ trôi qua thôi...
  4. N

14 kiểu đọc cho 1 bài thơ ^^

Cách 1.- Đọc Xuôi : Vương tình lệ thảm, khóc hồn oan. Nát rữa đời xuân, mộng dở dang ! Sương khói lạnh mờ, mây khuất nguyệt, Gió mưa sầu rũ, phiếm rơi đàn ! Gương hờn tủi phận, vùi son phấn, Luợc trách buồn duyên, lỡ đá vàng ! Hương sắc đắm chìm, thân mệnh bạc, Thương lòng xót liễu, rụng đài...
  5. N

một vài em thú dữ ^^

lâu rồi không có việc gì làm hôm nay chủ nhật chia sẻ vài em thú dữ này cho anh em thưởng ngoạn cho đỡ buồn và đây là ánh mắt của ông anh khi nhìn mấy em này ...
  6. N

có ai đa tình thế này ?^^

Bạn bè bảo tôi là thằng cô đơn vì tôi chưa từng có bạn gái. Nhưng tôi cũng đã từng có người con gái nguyện cùng tôi sống chết có nhau : "không trả nợ cho bà, bà thề sống chết với may`" . Cũng từng có người con gái cùng tôi hẹn ước đến kiếp sau : "muốn kua chị mày đây hả? Đợi kiếp sau đi kưng...
  7. N

nói chuyện với mod ^^

T[SWF], nếu như cảm thấy đọc đến những dòng này, bạn vẫn có chút thành kiến gì với các Mod, cứ trút ra hết để cùng lắng nghe,cùng chia sẻ. Mod - Moderator : Người hòa giải. Với những diễn đàn nhỏ, việc làm mod và smod cực kì dễ dàng. Chỉ cần chat vài ba câu hay xã giao đôi lời để chứng minh...
  8. N

cách tỏ tình của nguyenninh789 ^^

anh em bà con các anh các em nghiên cứu và áp dụng nha chưa một lần thất bại đâu ,chúc anh em thành công và ngon miệng
  9. N

thư gửi em ^^ (không củ chuối một tẹo nào đâu)

Ngày ko net , tháng củ mật , năm con chuột Trời ko nắng , đêm ko mưa , chiều lại bão . Bình minh tỏ , Hoàng hôn tàn . Ngày củ chuối ! Gửi người yêu nơi phương xa ! Em à ! đã lâu rồi anh ko viết cho em vài dòng,chắc em mong thư anh lắm, em thông cảm dạo này anh mải mê blog quá nên tạm thời...
  10. N

bản tin hót hót ^^ DDCCVN.com

ngày 30/9/2011 vâng xin chào anh em các anh em trải qua một tháng vừa qua như thế nào ạ ? vâng đây là bản tin của tờ báo hoa chuối do nhà báo anh hai súng thực hiện đầu tiên xin bắt đầu với bản tin hot trong tháng thông báo của ban quản trị tháng này khống có gì để thông thông báo có gì...
  11. N

Ối giời ơi, thiên hạ "chém gió" ác quá

Tiên học nhậu, hậu học ăn Anh cán bộ nọ đang học đại học tại chức. Trong một bữa tiệc, anh khề khà nói với mọi người: - Mỗi môn học thường là hết nửa tháng, nhưng tớ chỉ đến lớp có vài ba buổi mà thôi. - Thế thì thi thế nào được? - Xời, môn nào mà điểm tớ chẳng cao ngất ngưởng. - Thật á? - Thật...
  12. N

chém chém chém ^^sành điệu như củ kiệu

Đêm khuya, năm chàng sinh viên nằm trên sân thượng ký túc xá ngắm nhìn bầu trời lấp lánh đầy sao. Gió từ sông Hồng dịu dàng thổi từng cơn. Một chàng bỗng nói: - Hôm qua ba má dưới quê bán lúa gởi cho tao một tỷ đồng. Ba tao viết trong thư: “Dạo này gia đình khó khăn vì phải dành dụm sắm thêm...
  13. N

cùng cười nào bà con ^^ nhất là mấy anh đang yêu

Ngày xưa sợ vợ là khùng, Bây giờ sợ vợ anh hùng thời nay. Ngày xưa sợ vợ là đần, Bây giờ sợ vợ muôn phần vẻ vang. ... Bây giờ, em có 2 sự lưạ chọn: ] ]1 là em làm vk anh. ] ]2 là anh là ck em. ] ] E nhất định phải chọn 1 trong2 Em cứ suy nghĩ kỹ nhé! ... Lâu rồi mình chẳng yêu ai Lâu...
  14. N

trò chơi tình yêu 7 ngày

">- Em thích anh! - Biết - Thế anh có thích em không ??? - Không rõ - Mình chơi một trò chơi nhé! - Trò gì? - Trò chơi 7 ngày - Luật chơi thế nào? - Trong 7 ngày em sẽ là bạn gái của anh và nếu sau 7 ngày anh vẫn không thích em thì coi như em thua. - Thế thua thì sao? - Vĩnh viễn biến mất...
  15. N

^^trong cơn phê ~~~~

sáng chủ nhật chém gió chút góp vui với anh em chúc anh em vui vẻ hạnh phúc trong cơn phê