Recent content by Ngac_Nhien_Chua

1. N

Mấy năm rồi mới vào diễn đàn ^^

Hôm nay rất khuya rồi chợt nhớ diễn đàn , nhớ anh em . Một thời cho ta quá nhiều cảm xúc . Cũng học được cách sống và làm quen được những người Anh , những người Thầy . Em cũng chẳng biết nói gì chỉ biết cảm ơn diễn đàn và thấy biết ơn với những kiến thức và sự chia sẻ của anh em . Vậy là cũng...
  2. N

Tên đậu phụ chưa bao giờ giảm hót

Từ trên xuống dưới diễn đàn tên Anh đều có mặt Khi Nào Anh sẽ lên Top . Thèm đậu phụ Chấm mắm tôm quá
  3. N

bạn của ngạc nhiên

em là em rất kết anh bạn này nói gì thì nói bây giờ chẳng còn ai thân tình và thủy chung với mình như nó cả . ngày xưa cũng yêu cả ông bạn thuốc lá nhưng sau phải chia tay hắn ta do hắn ta quá độc . nay còn mỗi anh bạn này là hiểu mình nhất =))...
  4. N

2 vợ chồng cãi nhau ^^

Trận cãi vã siêu kinh điển Đã bao giờ bạn nghe được một cuộc cãi vã mà toàn là những câu hỏi, mà không hề có câu trả lời chưa? ^_^ Câu chuyện xẩy ra vào một buổi tối, người chồng về nhà muộn... - Sao anh về muộn thế? - Mấy giờ rồi mà cô bảo muộn? - Anh không có đồng hồ à? - Cô tưởng cái...
  5. N

nói đến thu trong dịp trung thu

Nhân dịp tết Trung Thu, nhóm điều tra xã hội phỏng vấn một cô gái hành nghề “đêm làm ngày nghỉ” tại vườn hoa Z. Sau đây là đoạn phỏng vấn và trả lời phỏng vấn: PV: - Lẽ ra đêm nay cô phải đưa con hoặc những đứa cháu của mình đi chơi Trung Thu chứ không phải đứng đợi khách thế này? Cô gái: -...
  6. N

này thì .........cười ..cười

câu truyện 1 : đường chim bay Một thanh niên sinh ra và lớn lên ở thành phố, đến khi 20 tuổi mới có dịp một mình trở về quê nhân ngày giỗ tổ. Đi xe máy về đến đầu làng, gặp cụ ông chừng 85 tuổi, người thanh niên hỏi thăm. - Cụ ơi, cho con hỏi thăm lối về nhà bác T, con trai cụ C? - Anh đi...
  7. N

sự khác nhau của 2 thế giới

anh xem xét cho kĩ để lựa chọn thế giới riêng cho mình ? ảnh sưu tầm
  8. N

lâu rùi .....không cười ?

câu truyện thứ nhất " biện pháp mạnh " Ở một trường nọ, các cô gái lớp 12 bắt đầu sử dụng son. Họ thường trang điểm trong nhà vệ sinh. Đó cũng là điều bình thường nếu họ không có thói quen ép môi vào gương và để lại đó hàng tá dấu son. Hàng đêm, người lao công phải tới lau sạch và sáng hôm...
  9. N

chiêu đánh vợ

"Mình tát cho vợ hai cái và đá một phát làm vợ lăn quay ra nhà. Vợ không giận được mà còn thấy sướng" - một anh kể với đồng nghiệp chiêu trả thù vợ. Cậu bạn ngạc nhiên gặng hỏi rõ. - À, đơn giản thôi mà. Hôm nọ, mình uống bia với công ty nhưng uống không nhiều, trên đường về nghĩ ra một...
  10. N

không sợ súng đạn

1 ) không sợ súng đạn Có cặp vợ chồng mới cưới. Thời gian trôi qua, người vợ mang thai sinh được một trai. Đưa vợ từ nhà hộ sinh về, anh chồng bị vợ mắng một hơi, không hiểu tại sao vợ mình lại nổi giận đến thế. Vợ anh giải thích: - Anh nghĩ coi, mỗi lần sinh đẻ tôi phải cực khổ như thế này...
  11. N

tất cả đều không có

Một phụ nữ bước vào tiệm tạp tạp hóa và hỏi chủ cửa hàng: - Ông có sổ tay loại nhỏ không? - Xin lỗi bà! - Chủ tiệm đáp - Chúng tôi vừa hết hàng xong. Người phụ nữ nhún vai, hỏi tiếp: - Thế ông có bút chì kỹ thuật không? - Không, loại đó chúng tôi không nhập - Chủ tiệm trả lời. Đột...
  12. N

80 năm vẫn chạy tốt

Một ông lão 80 tuổi kết hôn với cô vợ mới tròn đôi mươi. 1 năm sau ngày cưới, cô gái sinh con. Khi bác sĩ báo tin ông đã được làm cha của một cậu bé nặng 4 cân rưỡi, ông già tỏ ra rất vui vẻ. - À! Thế là cỗ máy già nua này vẫn chạy tốt. Năm sau, người vợ lại mang thai và vẫn đẻ tại...
  13. N

biện pháp triệt sản

Ở miền sơn cước có một đôi vợ chồng sống với nhau rất hạnh phúc. Sau khi sinh đứa con thứ 10, hai vợ chồng đồng ý với nhau rằng thế là đủ và quyết định không sinh thêm nữa để chăm sóc con cái được tốt hơn. Nghĩ sao làm vậy, người chồng đến gặp vị bác sĩ nổi tiếng trong bản và nói rằng họ...
  14. N

băn khoăn về cái tên

Một cậu bé da đỏ hỏi mẹ với bộ mặt rất băn khoăn: "Mẹ, tại sao anh trai của con lại tên là Cơn Bão?" "Bởi vì anh ấy được thụ thai trong một ngày mưa bão", người mẹ nói. "Thế sao chị gái con lại tên là Hoa Cải?" "Bởi vì khi tạo ra chị ấy, mẹ và bố đang ở giữa cánh đồng hoa cải", người mẹ trả lời...
  15. N

đực hay cái

Thấy 1 cậu bé đi câu cá về 1 mình, người đàn bà chặn lại tỏ vẻ muốn lấy xâu cá . Bà ta tiến lại gần và hỏi : - Này cậu bé, nếu cậu trả lời đúng thì ta sẽ để cho cậu đi . Còn ngược lại ta sẽ lấy cá của cậu . Nói rồi bà ta cỡi quần ra, đập cái bẹp vào chỗ kín của mình và hỏi tiếp : -Đố cậu đực hay...