Recent content by luuvienngoai

1. L

Thẳng như ruôt ngựa

Phôi này cũng mới sắm post lên khoe với anh em và nhờ anh em xem góp ý. Do quỹ thời gian còn ít nên định chơi cao k muốn cho 1 đao, anh em thấy sao ? cây hiện tại cao khoảng 70cm mặt cắt nhịp nối khoảng 20cm. vẽ thử
  2. L

Chỉ chơi bông

Cây mua chơi bông nịnh vợ :D hôm nay cây ra bông nhiều quá em chụp chia sẽ với các bác, các bác thấy em nịnh vợ tài chưa :D:D. Lúc k lá k hoa Hôm nay hoa lá đầy
  3. L

Kiểu Miền Bắc - Kiểu Miền Nam

Có 1 em gái Bắc bị thằng sở khanh nó lừa tình đã nhiều lần xxx, đến khi em báo tin bị dính, thằng sở khanh cao chạy xa bay. Em gái sợ tiếng đời dị nghị cho gia đình nên bỏ quê vào Nam sống và sinh con, sau thời gian sinh sống thì em quen với 1 anh chàng người Miền Nam. Hai người yêu nhau lắm...
  4. L

Cây MCT chơi tạm tạm

Hôm nay chủ nhật qua nơi để cây to thăm cây, thấy cây này xanh tốt quá lấy ĐT làm 1 phát chia sẻ với anh em, em nó đây ạ.
  5. L

Điểm du lịch " Công viên tình yêu "

Anh em nào có điều kiện: " Hãy ghé thăm đảo Cheju, để thưởng ngoạn non nước hữu tình bạn còn được chiêm ngưỡng những bức tượng đặc sắc trong công viên tình yêu. Jeju Loveland hay CV Tình Yêu, mở cửa ngày 16/11/2004 trên đảo Jeju, Hàn Quốc. Chủ đề của công viên là các vấn đề về giới tính và...
  6. L

Muốn luôn khỏe hãy tập Yoga

Và muốn làm cây đẹp thì tâm phải tịnh vậy hãy tập Yoga :D đây là các động tác tập Yoga của Siêu mẫu Jordan Carver tại vườn nhà, Bác nào muốn tập thì xem và làm theo. Em tối nào cũng xem nên tâm tịnh lắm :D:D
  7. L

Toàn hàng khủng

Rất khủng và rất sáng tạo :D
  8. L

Hàng mới lượm chưa biết khai đao

ra sao đưa lên chia sẻ với anh em, nhờ anh em góp ý để hạ đao em nó. Mời anh em khai đao :)):))
  9. L

Không phải đồ tầm thường

Mà là đồ tầm bậy :)):)) Lần trước mua cây Lài chơi bông để nịnh vợ nên được vợ đưa tiền mua cái phôi này hôm nay đưa lên khoe với anh em. anh em xem rồi góp ý nhé.
  10. L

Bị loại từ vòng gởi xe

Chủ nhật ở nhà thấy cây này mới cắt ra chồi non cũng đã Post lên các xem cho vui, cây này như Quí Tài nói thì còn cút cắt 15 lần nữa coi mới được .
  11. L

Nghe lời giới thiệu của Camap

Nghe Camap nói mua hàng của Bigbabol hên xui nên cũng bắt chước chơi hên xui với Bigbabol, em mua cây này của hắn các bác xem giúp em có đường hên hay k ?
  12. L

Chỉ chơi bông

Để vợ Đưa tiền mua cây chơi nên phải nịnh vợ mua mấy cây này chơi bông cho bà xã mê, hôm nay nó ra chồi mới khoe các bác . Bông nó đây
  13. L

Dâng kiếm

Bất tài giữ kiếm làm gì ? Thôi thì dâng nó lên cho người tài Người tài không có kiếm dài Để dùng chém gió nghe mà sướng tai Kiếm này là của Lưu ta Đã truyền lưu giữ từ thời quốc tam Đã cùng Lưu Bị tung hoành Vào ra sinh tử chém nghe vù vù Nay người giữ kiếm hết sài Muốn dâng kiếm báu lên...
  14. L

Những cây dáng gió thổi ( ST )

Trời nóng quá nhìn mấy cây này cho cảm giác mát mẻ chút nha anh em .