Recent content by LUDINHVU

1. L

Cay sanh!

LÂU RỒI KHÔNG CÓ ĐÓNG GÓP GÌ CHO DIỄN ĐÀN, GỬI LÊN DIỄN ĐÀN CÂY SANH VƯỜN NHÀ, ANH EM CHO Ý KIẾN
  2. L

Cây da búp đỏ

3. L

Cây sanh dáng bay!

GỬI ANH EM DIỄN ĐÀN, CÂY SANH MỚI SỬA LẠI TRƯỚC TẾT
  4. L

Tác phẩm vườn nhà - đã từng tham gia 1000 năm thăng long

TÁC PHẨM CÂY SANH NÀY ĐÃ ĐƯỢC THAM GIA 1000 NĂM THĂNG LONG, GỬI CÁC BẠN CHO Ý KIẾN
  5. L

Cây sanh dáng long - tác phẩm sinh vật cảnh việt nam tiêu biểu

GỬI CÁC BẠN CÂY SANH VƯỜN NHÀ MÌNH, VỪA RỒI MÌNH CÓ ĐỌC TẠP CHÍ VIỆT NAM HƯƠNG SẮC THÌ CÓ THẤY 1 TÁC PHẨM LÀ CÂY LỘC VỪNG, ĐƯỢC IN TRONG CUỐN SÁCH ẢNH " NHỮNG TÁC PHẨM SINH VẬT CẢNH VIỆT NAM TIÊU BIỂU" KHÁ GIỐNG VỚI DÁNG CÂY SANH NHÀ MÌNH. CÂY SANH NHÀ MÌNH NẾU ĐƯỢC CHỈNH SỬA CẨN THẬN, THAY...
  6. L

Cây sanh dáng cổ (đang sửa)

GỬI ANH EM DIỄN ĐÀN, CÂY NHÀ EM ĐANG SỬA:
  7. L

Vườn nhà em: Nguyệt quế hương

Gửi anh em mấy cây nguyệt quế vườn nhà em: cây 1: cây 2: cây 3: dáng trực huyền nhỉ? còn 1 cây rất đẹp, nhưng em chưa chụp.
  8. L

Cây sanh nghệ thuật

Gửi anh em diễn đàn tác phẩm của nhà mình
  9. L

Nhờ a.vinh ghé thăm!

LÚC NÀO A.VINH RÃNH DÀNH CHO EM CHÚT THỜI GIAN, VẼ GIÚP CHO EM CÂY SANH NÀY XÍU! EM ĐỊNH CHƠI THẾ TAM ĐA ĐƯỢC KHÔNG ANH?
  10. L

Chợ phiên cuối tuần đâu rồi!

Kính gửi: Bqt bqt cho đóng chợ phiên cuối tuần rồi sao???
  11. L

Khế gân.....gân!

MÌNH KHÔNG RÀNH LẮM VỀ CÂY KHẾ, ÔNG ANH MÌNH CÓ CÂY KHẾ GÂN MỚI TUYỂN VỀ, ỔNG NÓI LOẠI KHẾ NÀY CAO, TO NHƯ VẦY LÀ HƠI BỊ HIẾM, CÂY CAO KHOẢNG 2,5M, HOÀNH 90CM.ANH EM NÀO RÀNH VỀ LOẠI NÀY CÓ THỂ CHO BIẾT GIÁ TRỊ CÂY NÀY KHOẢNG BAO NHIÊU?
  12. L

Cây linh sam nhỏ xinh!

MẤY BẠN CHO MÌNH XIN LỜI NHẬN XÉT VỀ CÂY LINH SAM NÀY, ÔNG ANH MÌNH ĐỊNH NHƯỜNG LẠI CHO MÌNH VỚI GIÁ 800K.
  13. L

Cây sanh nhờ vẽ giúp!

GỬI ANH EM CÂY SANH PHÔI CỦA MÌNH, NHỜ ANH EM TƯ VẤN VẼ GIÚP CHO TƯƠNG LAI CỦA EM NÓ!
  14. L

Tìm mua cây con tùng la hán - tp.hcm

ở thành phố sài gòn, hay ở quảng ngãi, bác nào biết chỗ bán cây con giống tùng la hán và cây cần thăng, chỉ giúp em. Em cần trên 100 cây!