Recent content by linhbaby

1. L

Tiếp tục vài cây xin chia sẻ cùng cả nhà!!!

Linh sam trực ghép Sông Hinh lá nhỏ, cây khá già Em Linh Sam Sông Hinh này đã theo chồng về bến mới Linh Sam An Hải nuôi thả Sam núi trái, cây nhỏ nhỏ Dương Liễu Thêm cây linh sam ghép Sông Hinh nữa **==**==**==**==**==**==
  2. L

Vài phôi Linh Sam và Dương Liễu chia sẻ cùng cả nhà!

Em có vài cây phôi chia sẻ cùng cả nhà. Mời cả nhà ném gạch đá vô tư nha, có gãy cành hay bể chậu cũng vui!!!@-) Linh sam bị gió bão cấp 12 thổi ghê quá Linh sam Sông Hinh rin nhỏ nhỏ Linh sam bay Linh sam 2 thân Linh sam lũa rin Linh sam cụm rừng Linh sam lũa rin Linh...
  3. L

Kỷ thuật trồng & chăm sóc cây sam núi(Sưu tầm)

Kỹ thuật trồng & chăm sóc cây sam núi GIỚI THIỆU SƠ LƯỢC : Loài Sam •Tên khoa học: Antidesma acidum • Tên khác: Chòi mòi chua, Chòi mòi lá trơn, Sam • Họ: Thầu dầu •Chi: ANTIDESMA Công dụng: •Làm cây cảnh, làm thuốc trị bệnh theo đông y như: thuốc thu liễm, chỉ tả chỉ khát, sinh...
  4. L

Góc nhỏ vườn em mới tập chơi!

Sau hơn 1 năm tập chơi, em cũng có vài cây chia sẻ cùng các anh, các chú bác! Mong được góp ý chân thành. Em cám ơn rất nhiều Linh sam Sông Hinh rin [/IMG] Linh sam Sông Hinh rin đổ nhỏ mà xinh [/IMG] Linh Sam An Hải [/IMG] [/IMG] Dương liễu đổ 1 năm trước [/IMG] Và bây giờ [/IMG]
  5. L

Chúc mừng năm mới toàn thể ACE diễn đàn CCVN!

Chúc anh em: Tươi vui như heo cắn, đỏ đắn như heo lai, sức dai như… heo nọc, xốc vác như heo rừng, bừng bừng như… heo quay!:@):@) :@) Chúc chị em: Trẻ trung như heo sữa, bốc lửa như heo hơi, chịu chơi như heo nái, hăng hái như heo con, sắc son như heo đất, đủ chất như … heo thịt! :@):@):@)...