Recent content by lecongkha441

1. L

cây vẽ bằng pain của lê công kha

mời các bác đánh giá và chỉnh sửa và bình luận giá trị nghệ thuật cây vẽ ạ cây 1 cây 2 cây 3 cây 4 cây 5 cây 6 mời các bác chém thoải mái nha
  2. L

tết này sửa sang dọn dẹp các bác chém nhiệt tình!

sửa sang dọn dẹp vườn ăn tết các bác chém nhiệt tình! mở màn là cây trạng nguyên chơi tết hoa đỏ chót! sanh quái vừng lộc lại sanh ạ ] ông cụ này đang nhìn ổ chim:)):)):)) cây đề đổ mai bạch tuyết cuối cùng là si nấm <:-P<:-P<:-P
  3. L

thăm một khu vườn rất nhiều cây tùng đẹp!

đây là vườn bác hoà ở hải tân hải duơng mời các bác xem cho vui ạ!:) vườn bác đa phần là cây già nhiều cây tùng rất đẹp! mở màn bằng cây sanh quái ! tiếp nữa là một em sanh nghệ thuật cây tùng này rất đẹp một cây sanh nghệ thuậtthân lắc lượn rất đẹp hi mottj em sanh dáng làng bệ rễ thành...
  4. L

Đưa bạn gái lên giường như thế nào?

:))Đây là bài viết đúc kết kinh nghiệm của tác giả sau hơn... 20 năm chinh chiến trên tình trường. Lưu ý rằng bài này chỉ dành cho anh em vào chia sẻ, còn chị em thì.. cấm chỉ không được vào đọc. Ai vào tớ oánh chít! Nếu có trót lỡ vào rồi thì comment giúp vài câu nhé! Đầu tiên, xin đưa...
  5. L

kỹ thuật thay đất cho tùng cối

tình hình là em mới tập chơi chưa thay đất cho tùng bao giờ nhưng em đã thay đất cắt bỏ bớt bầu đất và cho sang khay nông hiện nay đã được gần một tuần có bác nào có kinh nghiệm chăm sóc tùng cối sau khi thay đất xin chỉ giúp với ạ mà em ở miền bắc ạ mấy hum nay hanh quá không biết cây có anh...
  6. L

kinh nghiệm về cây du!

tình hình là em mới mua một cây du nhưng chưa biết đặc tính nhu cấu sinh lí chất trồng thời gian thay đất thới gian uốn sửa và tốc độ phát triển của em nó như thế nào mong các bác bác nào có kinh nghiệm về loại cây này chỉ giùm em với em xin cả ơn ạ [-X
  7. L

cây cúc mốc!

tình hình là em mới mua được 2 cây cúc mốc già và đem về cắt bớt bàu đất và trồng xuống hiện nay là được 2 hôm em đã phun kich thich ra rễ vậy các bác cho em hỏi làm thế nào cho cây mau ra rễ cám và chăm sóc ở chế độ như thế nào là tốt nhất ạ?
  8. L

các bác xem con cá này !

http://www.youtube.com/watch?v=VNDgVEElCk4&feature=related =))=))=))=))=))=))=))=))
  9. L

cây tùng này nhở bác vinh bác 3b và tất cả các ace giup

tình hình là cây tùng này của em không bít trồng chậu như thế nào cho hợp lí mong tất cả ace và các bác trên dđ tư vấn trồng chậu tàu như thế nào cho đẹp ạ nếu có hình ghép luôn vào cây thì tốt quá em xin cảm ơn các bác trước
  10. L

có video bon sai triển lẵm tai canađa bác các xem và nhận xét

[YOUTUBE ] + Gtmo9JVDSEk&feature=related + [/YOUTUBE ]
  11. L

Nhờ Các cao thủ pr0 về sanh kí đá

nhờ ác tiền bối cao thủ xin trợ giúp cháu với ạ tình hình nhà cháu co mấy cây sanh mấy hôm nay ngứa tay ngồi ngich cho mấy cây lên đá làm như hướng dẫn trên diễn đàn nhưng co một vấn đề thắc mắc là cây sanh lên đá xong co phải tuốt lá đi hay không và cây bọc ni nông như vậy thì thời gian bao...
  12. L

tư vấn tìm hướng đi mới cho cây dâu nhà em

tình hình em có cây dâu này không biết làm như thế này đã được chưa nhờ các cao thủ giúp em với
  13. L

tùng mới uốn sửa:D

đây la hình ảnh cây chưa uốn và đây em mới sửa lại mong mọi người nhận xét
  14. L

Vườn của lecongkha

khoe lại mấy cây anh ace và các bác ném đá ,chém gió,chém bão,hô mưa nhiệt tình cây si này hôm em chụp hơi tốt nha cây này nhiều bông chứ không phải bông đơn như hình do hôm chụp quên không tỉa cho nên nhìn không rõ lắm mấy hum nay tỉa gọn hãm lá nhỏ xíu nhìn hay ra phết...