Recent content by lebang1

1. L

sanh nam điền 2 thân

rảnh rỗi chụp cây sanh 2 thân khoe ace diễn đàn cây cao 50 cm vanh gốc to 50cm ,vanh gốc bé 40cm
  2. L

cây ngâu mini

có cây ngâu mini cao 30cm chia sẻ cùng ace diễn đàn
  3. L

phôi sanh già chát

mới kiếm được phôi sanh namĐiền cao 30cm ,nhờ ace diễn đàn cho ý tưởng ,thanks all
  4. L

cụ nam Điền vừa thay chậu

vừa thay chậu cho cụ nam Điền cao 55cm xin chia sẻ ae diễn đàn,rất mong được góp ý ,thanks all
  5. L

râm Bụt vừa thay chậu

vừa thay chậu mới chocây râm bụt ,choạch vài kiểu khoe ae ==================================
  6. L

hoa ngũ sắc

hôm nay trời mưa không có việc gì làm liền lôi em hoa ngũ sắc ra cắt cắt chỉnh chỉnh ,nhờ ace diễn đàn góp ý xem còn sửa gì nữa không hình cây cũ ,nhìn cây tử mọc chẳng an nhập gì nên em quyết định trảm phần ngọn nhìn có nhiều đường khó phết nhìn ở góc khác thì cây tử trông càng không...
  7. L

ruối vừa thay chậu

rảnh rỗi thay chậu cho cây duối ,chụp mấy kiểu xin ý kiến ace d đ chậu cũ chậu mới
  8. L

si bám đá

có cây si mới thu lại răm xin chụp để khoe diễn đàn ạ
  9. L

cây thị

có cây thị trồng đã lâu ,nay thay chậu mới ,choạch vài kiểu khoe dđ ạ ==================================
  10. L

cây sanh

có cây sanh này đang tính cắt bớt cành cho thưa thoáng mà chưa có ý tưởng định hướng cắt thế nào cho đẹp mạnh dạn đưa lên nhờ ace diễn đàn định hướng dùm .xin cảm ơn 87500821079109320060.jpg [/[/IMG]
  11. L

kính nhờ anh em góp ý

có cây sanh nhờ ae diễn đàn góp ý có nên cắt hay giữ nguyên phương án 1 phương án 2 xin cảm ơn mọi sự góp ý
  12. L

hoa giấy

có cây hoa giấy mới thay chậu xin mời mọi người góp ý ạ
  13. L

cây Thiên Tuế

mưa buồn không biết làm gì liền chụp cây thiên tuế lên khoe
  14. L

đầu năm mua được cây sanh già

trời mưa mặc kệ trời mưa lòng ta đã quyết phải đưa em về đầu năm mua đc cây sanh nam Điền trồng chậu lâu năm già chát tay chân dài ngoẵng về cắt lấy cốt chụp lên nhờ ace diễn đàn góp ý
  15. L

cây dành dành đc sang chậu mới

hôm nay mưa rảnh rỗi thay chậu mới cho em dành dành mời cả nhà góp ý nhé