Recent content by lamnguyencm

1. L

chia sẽ một phôi mai lá trung hoành 60 của người bạn

chia sẽ một phôi mai lá trung hoành 60 xin chia sẽ cùng DD một phôi mai lá trung. cây có hoành thân 60, cao khoảng 50. chúc cả nhà vui vẽ được nhiều sức khỏe.... em nó đây ạ. xin cả nhà góp ý cho em nó hoàn thiện hơn nhé! thank nhiều!!!
  2. L

bùm sụm trực lắc 40 hoành

chia sẽ cả nhà cây bùm sụm trực lắc 40 hoành mình mới sưu tầm được e bùm sụm. chia sẽ cùng cả nhà. ko biết mình cắt như vậy có được ko mong các ace cho ý kiến nhé! chúc cả nhà vui vẽ.... còn ở vườn: rình moi đế: hốt về làm định chơi 2 thân cuối cùng quyết định xử:
  3. L

mới tập làm cây. nhờ D.D góp ý!

mình mới làm cây bông trang chia sẽ cùng cả nhà. nhờ cả nhà xem em nó có ổn không nhé! cảm ơn và chúc sức khõe các anh chị em cùng gia đình...
  4. L

chia sẽ cùng cả nhà niềm hạnh phúc nhất của đời tôi!

sau khi lập gia đình một thời gian, hôm ấy vợ bảo sao e thấy trong người mệt mỏi chóng mặt quá. thấy vậy chở vợ đi siêu âm coi bị sao. ngồi đợi bên ngoài mà trong lòng lo lo. khi thấy cửa phòng mở ra vội chạy lại hỏi có sao không e? vợ tôi cười và nói khẻ vào tai tôi e có bầu. lúc đó tôi sung...
  5. L

sau 2 giờ,từ bình thường trở thành đại ca.

hôm nay mình sưu tầm được 1 em MCT, lúc đầu e nó như vầy: sau 2 giờ chặt, chém, đục, đẻo, tắm rửa cho e nó cuối cùng e nó trở thành đại ca siêu thẹo. cả nhà xem và ném đá thoải mái. mình lượm hết. khà khà khà... chúc cả nhà vui vẽ.... đại ca đay ạ:
  6. L

chiếu thủy lá lớn tông cao

chia sẽ với DĐ cây mai lá lớn mình mới mua. cuối tuần chúc cả nhà vui vẽ...
  7. L

chia sẽ ACE một cây phôi mai lá trung

cuối tuần chia sẽ với ACE DĐ cây mai lá trung hoành gần 50. cây mình định để chơi thiên nhiên nhưng không biết có cắt xuống được không. mong ACE góp ý cho mình nhé. cuối tuần chúc các TV vui vẻ.... xin cảm ơn... em nó đây:
  8. L

Nhờ các bậc đàn anh giúp em cây cần thăng!

VỪ RỒI MÌNH MUA ĐƯỢC MỘT CÂY CẦN THĂNG HOÀNH KHOẢNG 45, THÂN THÌ NHƯ HÌNH, NHÌN ĐI NHÌN LẠI KHÔNG BIẾT CẮT SAO NỮA. MONG CÁC BẬC ĐÀN ANH GIÚP EM BINH CÂY NÀY NHÉ! EM CẢM ƠN VÀ CHÚC MỌI NGƯỚI VUI VẼ....
  9. L

Cắt hay không?

vốn là mình mới mua được 1 phôi mai chiếu thủy. thân thì được mà đế thì xấu. mằn mò đục đẻo cho đã rồi nhìn vẩn thấy chưa ổn. mong các bậc đàn anh tiếp minh xem có cắt xuống nữa hay đẽ vậy. mình cảm ơn rất nhiều và chúc sức khỏe toàn thể A E...
  10. L

khế gân ban thành phẩm

chia sẽ cùng A E cây khế gân của mình. chúc mọi người vui vẽ và thành công trong công việc!
  11. L

A-E giúp mình cây trang với!

mình có cây trang đỏ mà không biết cắt e nó như thế nào. nhờ A-E DD giúp mình nhé! chúc mọi người vui vẽ và thành công trong cuộc sống! và đây là đế: cảm ơn mọi người!
  12. L

Mời cả nhà thư giản

tình cờ lên mạng sưu tầm tấm ảnh nhìn cũng ngộ ngộ. A_E xem có lạ không nhé! chúc cả nhà vui vẽ!!!!!!!!!!!!!!!!!