Recent content by lê văn phú

1. L

xin anh chi em chỉ giúp địa chỉ nơi bán cỏ nhung

em lê văn phú hiện ở tại huyện định quán tỉnh đồng nai hiện nay em có nhu cầu muốn mua khoảng hai trăm mét vuông cỏ nhung nhưng không biết nơi nào có bán em rất mong anh chị em giúp đở em xin chân thành cảm ơn
  2. L

bạn muốn cây phát triển bao nhiêu?

xin chào toàn thể ace hôm nay tôi xin chia sẻ kinh nghiệm chăm cây để cây phát triển tốt (NHẤT LÀ Ở THÀNH PHỐ RẤT DỂ LÀM) qua thời gian mấy ngày được đi học ngoại khóa ở miền tây tôi thấy ở đây cây của họ rất tốt nhưng chăm sóc lại nhẹ nhàng xác định ban đầu là do nguồn nước thứ hai là do đất...
  3. L

tin nóng hổi từ định quán đây

theo tin từ trường dạy nghề số 8 (trực thuộc bộ quốc phòng) đóng tại cây số 101 xã la ngà định quán đồng nai trường đã và đang mở lớp bon sai tiểu cảnh do thầy trần minh đứng lớp và đây là hình của học viên lớp bon sai tiểu cảnh của trường ( hình này học viên chưa đủ tổng số hv 36 người) em rất...
  4. L

có ai biết xin chỉ dùm em

cụ thể là em có cái mắy làm lũa loại mũi 6mm nhưng nó bị bể mất cái này mà em không biết mua ở đâu vì vậy nay em đưa lên đây nhờ ace giúp chỉ dùm em mua được cái này ở đâu em xin cảm ơn
  5. L

2 cây me mới về

xin chia sẻ cùng ace 2 cây me em mới mua về [/URL] [/URL] [/URL] [/URL]
  6. L

kt cho cây chưa từng được nói đến

kính chào ae trên diễn đàn hôm nay em xin chia sẻ kt ươm cây rất hiệu quả với mong muốn mọi người cùng có cây chơi khi ta có giống(nhánh cây) kt này hiệu quả hơn kt ươm cây trong( môi trường sương mù) mà em đã giới thiệu trước đây bởi kt này rất đơn giản dể thực hiện dù cây nhỏ hay lớn đều làm...
  7. L

kỹ thuật lấy khuôn và sản xuất chậu từ mẫu chậu trung quốc

kính chào anh chị em trên diễn đàn hôm nay em xin chia sẻ kỹ thuật lấy khuôn của những cái chậu mà mình cầm được cũng như kỹ thuật đúc chậu rất mong anh chị em có kinh nghiệm cùng chia sẻ để tự mình làm được những cái khuôn cái chậu mà mình thích 1/lấy khuôn A/khi ta đã có cái chậu (ví dụ chậu...
  8. L

LỜI CHÚC hay 2013

em xin chào toàn thể anh chị em đọc bài này và đây là một chút nhỏ mà em được biết rất mong anh chị em góp thêm cho vui cửa vui nhà 1/MAI ĐÀO TRƯỚC NGỎ ĐÓN XUÂN SaNG .QUÝ TỴ NĂM NAY TẾT HUY HOÀNG ,KÍNH CHÚC GIA ĐÌNH BẠN .NĂM MỚI ĐẾN LỘC TÀI SỨC KHỎE VẠN SỰ AN
  9. L

cây linh sam nhờ tư vấn

cây này em mới mua về dáng trực lũa nhiều tàn hiện tại dạng tàn tứ diện rất mong ace góp ý để nó đẹp hơn em cảm ơn
  10. L

cây linh sam nhờ giúp đỡ

em rất mong được ace giúp đỡ tạo dáng http://s1358.beta.photobucket.com/user/levanphu1/library/ ================================== vì phôtbucket thay đổi nên em chưa biết sử dụng mong ace thông cảm
  11. L

anh cứ để em nằm em mới....s

em không biết có trùng lặp với ai hay không (có thể đã giới thiệukn) hôm nay em xin giới thiệu vơi ace kt trồng cây thân mềm ,xốp ,có nhiều mủ rất mong ace tham gia bổ trợ xây dựng thêm - đối với những cây lớn thuộc dòng sung, lồng mức, si...vvv nếu bạn không thể áp dụng (đụng trên thì không rờ...