Recent content by khongthetin

1. K

hoi ve thuoc diet co

xoa bai viet
  2. K

cần giúp đỡ về linh sam

xoa bai viet
  3. K

cần tìm lại số đt của anh Mr Trí

tình hình là em cần xin lại số anh gì có nick mr trí ae nào biết làm ơn cho em với em cám ơn nhiều !
  4. K

vườn của khongthetin

sang năm mới em xin ban quản trị cấp cho ít đất để lập vườn:(( đầu tiên là tiểu cảnh mini định làm tặng bạn gái nhân ngày 14/02 do lần đầu tiên làm tiểu cảnh nên còn xấu mong các anh nhiệt tình " chém ":)) mong các anh góp ý để em hoàn thiện tiểu cảnh để có 1 món quà thật đẹp thật ý nghỉa cho...
  5. K

Chợt nhớ

26/10/2011 .... Một buổi sáng như bao buổi sáng khác , cuộc sống vẫn tiếp điễn với bao bộn bề lo toan . Vậy là thấm thoát tôi tròn 22 tuổi . Bỗng tôi chợt nghĩ về tôi về gia đình và những thứ mà BA và Mẹ đã mang đến cho tôi . Tôi thấy thương mẹ và nhớ ba nhiều hơn . cách đây 2 năm , cái ngày...
  6. K

chia sẻ kỹ thuật về kim thanh mai

em mở topic này nhầm nhờ các anh có kinh nghiệm nuôi trồng , cắt tỉa , tạo dáng cây kim thanh mai . vì em nghe nói kim thanh mai là loại rất khó trồng hix kính mong anh em nào có kinh nghiệm đóng góp vào nhầm giúp đỡ cho em cũng như những ai chưa có kinh nghiệm về kim thanh mai chân thành cám ơn
  7. K

cần tìm mua kim thanh mai nhánh chiết

Mấy anh cho em hỏi hiện giờ em cần tìm 1 ít kim thanh mai nhánh chiết ( = đầu đủa ăn hoặc nhỏ hơn cũng được ) , anh nào biết chổ bán chỉ dùm em . em chân thành cám ơn .
  8. K

Cần tìm mua hạt giống hoa cúc đại đóa

Tình hình là em cần mua 1 ít hạt giống hoa cúc đại đóa và hoa hướng dương nhưng không biết mua ở đâu ( tp hcm ). ae nào biết làm ơn chỉ em với . em cám ơn nhiều
  9. K

Mấy anh giúp dùm em cây me

tình hình là em bứng được cây me nhưng bị bể bầu đất , cây to khoảng cùm tay người lớn . mấy anh cho em hỏi giờ trồng nó như thế nào để cây sống . mình trồng liền hay là để trong mát vài ngày rùi mới trồng anh nào biết làm ơn giúp em với nha hix
  10. K

Chỗ nhậu lý tưỡng....hihi

chuyện là nhà thằng bạn em có cây ĐÀO TIÊN , nghe đâu trồng mấy chục năm rùi . Ngồi dưới góc cây nhậu mát lắm , trời mưa ngồi nhậu dưới gốc cây không bị ướt đồ lun ( nếu mưa không quá lớn hihi ) Nay em post lên cho AE xem cho vui , có vật đối chứng là bộ bàn ghế đá ( tụi em thường ngồi nhậu keke )
  11. K

Em cần giúp đỡ !!!!!!!!!!!!!!

Anh em nào có hình bộ xương , chi của cây Trang mà khi lặt hết lá cho em xem với ạ . em cám ơ nhiều
  12. K

Nhờ anh Vinh và các anh giúp dùm em

chuyện là em có 1 gốc mai chiếu thủy ( lá to ) góc bằng bắp chuối chân mà bị chết 1 phần rễ , giờ phải làm sao ạ ?? ngay chổ chết trống lốc ak huhu có thể tạo rễ lại dc không mấy anh ???
  13. K

Em xin mạng phép tự giới thiệu

Dạ chuyện là như thế này em cũng rất mê cây cảnh nhưng lúc trước không có thời gian , nay rãnh rổi nên mới bắt đầu tập tành chơi hihi ( đua đòi :P ) . chắc có lẽ cũng vài anh biết em , nhưng em cũng xin tự giới thiệu cho ai chưa biết về em:D em tên Nguyễn hoàng Giang năm sinh : 1989 Cao : 1m73...
  14. K

Nhờ anh Vinh và mấy anh giúp dùm em tao xương , chi ..cho cây ĐIỆP LÀO

Dạ chuyện là thế này em hiện nuôi 2 cây ĐIỆP LÀO , mà không biết làm thế nào cho cây mọc nhiều chồi non ở các cành để làm chi Nay nhờ mấy anh chỉ dùm em:(( Cám ơn mấy anh đã bỏ chút thời gian đọc :(