Recent content by jessica1806

1. J

Cây trang đỏ to chà bá....@@

Tình hình là hôm nay ngao du cùng ông ngoại và em đang định hốt cây này, nhưng ba em nói tàng vầy làm sao mà cắt, không có thế dáng gì ráo ( baba em nông dân ko biết chơi cây) Em thấy gốc rễ nó cũng to quá, tàn cỡ cái bàn tròn to Gốc 2 thân, bà chủ ra giá 2tr...
  2. J

Xin giúp đỡ Demo 2 cây ( gừa bông và tùng la hán)

Tình hình là em mới chơi nên chưa biết gì, nhớ anh em nào giúp đỡ cho e tham khảo tương lai 2 đứa này dùm em. Em xin cám ơn TÙNG LA HÁN GỪA BÔNG
  3. J

Vườn của Sica Tiền Giang

nói vườn của em chứ không phải đâu ạ, đây là những cây em tậu từ nhà ông ngoại về Thấy đẹp quá nên cũng tập tành chơi kiểng, sau đó khai thác 1 số cây có sẵn của mẹ em từ những năm em chưa chào đời tới giờ =)) đây là 1 số cây vừa uốn, mong các anh chị góp ý dùm em ĐÂY LÀ CẶP HOA GIẤY GÌ ĐẤY EM...
  4. J

Cây hoa giấy già bị mục

Tình hình là nhà em có cặp hoa giấy già rồi ( không biết bao lâu do ông ngoại em vừa cho vì đang làm nhà) Đây là ảnh của chúng, thấy thích nên tập tành chơi kiểng dù là con gái và mới 21 tuổi Nhưng ôi thôi mới rinh 2 ẻm về mà da của nó mềm như da lợn luột, sần sùi, mà còn có chỗ bị mục như...