Recent content by itthoi

1. I

cần mua 40 cây bằng lăng dường kính 12cm

Bác nào có lh em 0915 077 568
  2. I

tròn như trái bóng

mặt sau đẹp hơn nhiều nhưng đang chụp con điện thoại của lại bi... nên cả nhà xem tạm cho vui nhé
  3. I

nguyệt quế hoành lượn lờ

chia sẻ với cả nhà em nguyệt. em này mới về với em hôm nay
  4. I

chia sẻ với cả nhà tp em mới sưu tầm được

bộ này em sưu tầm mỗi nơi 1 thứ rồi về lắp ghép lại ace ném đa thoải mái nhé vì em đang cần những viên đa đó cho tp được hoàn thiên hơn. cảm ơn cà nhà
  5. I

đa búp đỏ có bầu

hôm nay có buổi đi săn gặp cây đa này nhìn khá hay xin chia sẻ với cả nhà
  6. I

ô i ôi hỏi ổi

em mới mua cây này nhưng thân nó già wa sợ ko sống đc nên em đánh chuyền cho chắc, ace ai có kinh nghiệm đánh ổi chỉ em với ạ. ảnh hơi mờ vì chụp bằng điện thoại cùi ace xem tạm nhé mai ngày kia em chụp lại sau. hôm đó mang máy ảnh đi nhưng sơ ý ko nạp pin nên vừa chụp cái đã hết điện luôn.
  7. I

bonsai kì hoa dị mộc

em mới sưu tầm đc mấy cây này và tự đặt tên là bonsai kì hoa dị mộc đây là tp em mới làm xong còn vài cây nữa chiều em chụp rồi up lên sau
  8. I

cá chim đa tự nhiên hoàn toàn

em nhìn thấy giống cá chim nhưng không biết có phải ko? mong ace góp ý giúp làm kệ kiểu nào cho phù hợp ah em xin chân thành cảm ơn
  9. I

Duối chủ vườn của em

đây là hình ảnh em chụp hồi đầu tháng 3 âm lịch năm 2012 cùng hai cậu con trai hôm nay trời mưa định mang máy ra chụp khoe cùng ace nhưng máy lại bị vợ mang cho mượn chưa lấy về, cây bây giờ nhìn khá là vui mắt rồi ah
  10. I

đá trắng

em thấy nó giống chú hải cẩu nên mang về tắm rửa sạch sẽ. đá tự nhiên hoàn toàn. ace nào ghé wa cho em xin vài lời bính với ạ ================================== ================================== ==================================
  11. I

Di Lạc gỗ lũa gù hương

hàng nóng hổi vừa mang về đến nhà mọng mọi người bình luận có ji thợ họ còn sửa lại giúp ạ
  12. I

ổi ta

cây này em trồng đến nay là tròn 1 măm hôm nay chụp lên chia sẻ cùng ace ạ vườn trật wa nên ko chụp đc nhiều ah
  13. I

Rùa và Sư tử

hôm nay chủ nhật em đinh đi lấy tượng long hổ nhưng ko đủ tiền xong lại thấy sư tử và rùa bằng nu nghiến này hay hay nên mua luôn mặc dù thợ đục chưa xong, đợi 1 hai hôm nữa cậu đấy đến nhà đục nôt vậy. khoe cùng ace nếu cần chỉnh sửa jì mong mọi người chỉ giúp em với ah
  14. I

long hổ

hôm này em đi chơi gặp tác phẩm này hỏi mua nhưng chủ đòi đúng 20tr nên đành về chụp lên nhờ ace cho ý kiến có đắt wa ko ạ và khoảng bao nhiêu thì mua đc ?
  15. I

bàn gốc nhãn

em mới khiêng về đc vài hôm up nhờ ace d đ cho ý kiến cần sửa chữa gì ko ạ. Bàn dài 2,8m rộng 2m cao 65cm