Recent content by Iris_th

1. I

Hai sắc hoa linh sam.

Một gốc, hai nhánh hoa tím, một nhánh hoa trắng.
  2. I

Du

Các bác ném đá thoải mái nhé - lưới mua của VuonkiengAnphuoc. ================================== Năm trước
  3. I

Ai đã từng mất cây - xin chú ý.

Bác nào từng bị trộm viếng, vào nhận dạng đi ạ! http://phapluattp.vn/20130704120431375p1015c1074/bat-bang-trom-tieu-thu-cay-kieng-quy.htm
  4. I

Off Tiền Giang - Bến Tre 10.3.2013

Xin phép mấy chú, anh em xí phần đất nhỏ để anh em giới thiệu những hình ảnh chuyến off Tiền Giang Bến Tre ngày 10.3.2013*-:) ================================== Họ đang làm gì nhỉ? ================================== Súng ống ================================== Đố các bạn, ai đây...
  5. I

Kim quýt đổ

Nhờ các anh ném đá thoải mái. Cây này chơi dáng đổ được không ạ?
  6. I

Mai chà

Cây này em mua lúc tháng 10 AL năm rồi, hoa đẹp, tàn hơi rối do nhiều cành quá. Xin các anh cho em lời khuyên nên rút bớt cành đi hay để nguyên cho hoàng tráng! Xin cảm ơn ạ! Gốc em nó
  7. I

Giảo hạt và....

Những cây mai giảo trồng từ hạt Cây này cành rất đẹp
  8. I

Đôn kê chậu kiểng!

Nhờ các anh chị trên diễn đàn nhất là những ai ở Bình Dương cho hỏi loại đôn này (đánh dấu đỏ) hiện nay còn làm không? Giá thị trường khoảng bao nhiêu ạ? Em ở Tiền Giang nhưng hiện nay không tìm thấy loại này, chỉ có loại vuông và lùn hơn nhiều. Xin chân thành cảm ơn trước các anh chị! Xin lỗi...
  9. I

Niềm vui sau giờ làm việc.

Đây là niềm vui của em, mong các bác góp ý dù là lời chê! Thanks for all! Bùm sụm đang nuôi Kim quýt mới tháo dây gần đây Du MCT này nhờ mấy bác góp ý dùm - ý em là xử ngay đường màu đỏ Thiên tuế Em này thấy hay mới lụm được, các anh góp ý dùm vì không biết xử thế nào.
  10. I

Linh sam Tam đa - nhờ mấy anh chị giúp đỡ

Hôm rồi em có tham gia đấu giá giúp đỡ anh Huongdongconoi được cây linh sam này, nhờ mấy anh chị phác thảo giúp em vài nét vì em thấy cây mọc mầm nhiều quá. Em mới tập chơi thôi. Xin cám ơn!