Recent content by hungcuong1979

1. H

Duối Thác Đổ Tặng Các Bác

ngày cuối tuần tặng các bác cây duối nhỏ
  2. H

ngày nghỉ tặng các bác yêu hoa giấy

cây này cao 70 cm to cỡ bắp chân,mời các bác cho ý kiến để em nó hoàn thiện hơn ảnh em chụp bằng đt nên không được nét lắm,nhìn bên ngoài đẹp hơn nhiều
  3. H

Cay Tung Nho Cac Bac Tao Dang

nho bac Vinh va cac bac tao dang giup,em chua hinh dung noi tuong lai em no ra sao may em bi loi khong viet co dau duoc,mong cac bac thong cam
  4. H

giúp em với

em mới mua cây mai này,nhưng mấy hôm nay trời nóng quá hoa nở hết các bác có cách nào làm cho hoa chậm nở lại thì chỉ cho em nhé
  5. H

chuyện về hòa thượng Thích Đủ Thứ

hòa thượng TĐT đang ngồi mơ màng trông quán cafe thì một em chân dài bước đến: em chân dài: bạch thầy,thầy có thể cho phép con ngồi hầu chuyện thầy một lúc không ạ hòa thượng TĐT:a di đà phật con có thể em chân dài :[kéo ghế ngồi cạnh thầy,sau một hồi tán tỉnh trêu ghẹo thầy,rồi thỏ thẻ]...
  6. H

Nhờ Bác Vinh Và Các Bác Tư Vấn Giúp Cây Du

cây này đường kính chỗ to nhất khoảng 10cm cao 80 cm mặt sau em nó
  7. H

Vô Thập Bất Thành Tùng

có đôi tùng kính các bác thưởng lãm cây cao hơn 2m to cỡ bắp chân
  8. H

Các bác sử lí giúp em cây tùng

em có đôi tùng la hán mà khó làm quá nhờ các bác định hình giúp.hai cây giống nhau nhưng chật quá em chỉ chụp hình được một cây,cây cao hơn 1m đường kính khoảng 4cm
  9. H

Tùng Cối Cần Sự Góp Ý

Em có cây tùng nhờ các bác trên diễn đàn góp ý giúp,thật tình cây này em không định hướng nổi cây cao trên 1m,có bệ rất đẹp nhưng thân hơi khó tạo dáng mong các bác nhiệt tình giúp đỡ
  10. H

Đôi Du Nhờ Các Bác Tư Vấn

Đôi du này khá già,tay tán em đang nuôi nên nhìn không bắt mắt lắm,xin sự chỉ bảo của các bác
  11. H

Tùng Cối Song Xiêu Kính Các Bác

Tặng các bác cây tùng em vừa làm xong cây cao 1,2m đường kính 3cm
  12. H

Cần Thăng Kính Các Bác

em này cao khoảng 50 cm
  13. H

Tùng Cối Kính Các Bác

em này to bằng cổ chân người lớn,cao khoảng 2.7m
  14. H

Gốc khế đại thụ đây

gốc khai thác có đường kính 1,5m,kính các bác thưởng lãm IMG]http://i696.photobucket.com/albums/vv328/hungcuong473689/DSC00491.jpg[/IMG]