Recent content by Horus

1. H

*Sam núi_Sam hương 6/8/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam hương vót ngọn lắc đẹp (Đã bán) C2: Sam núi rễ nôm quái , bán thành phẩm đang đậu trái (300k)
  2. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 1/8/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Lô hai cây linh sam lá nhỏ (Đã bán) C2: Sam hương lắc đẹp (150k) C3: Sam hương cốt to, anh em giao lưu về cắt theo ý thích nhé (Đã bán) Xóa hình theo yêu cầu mong anh em thông cảm C4: Linh sam 86 zin, gốc nở to bự, đổ đẹp (Đã bán) C5: Sam núi lùn...
  3. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 27/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam hương tàn ấm (Đã bán) C2: Linh sam ghép 2 bo tím than đã sống mạnh, đang bó chiết (Đã bán) C3: Sam hương gốc to bự khủng,hoành gốc so sánh lon bia ,tông cao đế nở vót ngọn,lắc đẹp (Đã bán) Xóa hình theo yêu cầu mong anh em thông cảm. C4: Sam núi...
  4. H

*Hàng tổng hợp 26/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Linh sam lá rí sông hinh đã định hình (Đã bán) Xóa hình theo yêu cầu mong ae thông cảm. C2: Linh sam ghép 1 bo tím than đã sống mạnh, về chiết zin hoặc vô dây chơi đều được (Đã bán) C3: Sam núi trái hai thân bán thành phẩm, về cắt tỉa thay chậu là chơi...
  5. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 24/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam núi mini tông cao tàn ấm (100k) C2: Sam hương tàn ấm ,co ngặt (150k) C3: Sam hương chữ C (Đã bán) C4: Sam núi trái (200k) C5: Sam núi tông cao thành phẩm phong cách,có thể chơi cả hai mặt (Đã bán)
  6. H

Linh sam la hai

Chia sẻ với anh em cây linh sam la hai lá nhỏ bông chùm đang chuẩn bị bung lụa .......
  7. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 23/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam hương đổ đẹp, co ngặt (150k) C2: Sam hương có thể chơi đổ bay, cốt khá to (150k) C3: Sam hương mini tàn ấm (Đã bán) C4: Sam núi quái, đang đậu trái xanh ,có thể chơi cả hai mặt (Đã bán) C5: Linh sam ghép 3 bo tím than đã sống mạnh, về vô...
  8. H

*Sam hương_Linhsam 19/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam hương gốc nở, tàn ấm (Đã bán) C2: Sam hương cốt to ,vót ngọn (200k) C3: Sam hương trực lắc, vót ngọn ,đế nở xòe đẹp (200k) C4: Linh sam lá nhỏ siêng bông đã định hình (Đã bán)
  9. H

*Sam hương_Linhsam 12/7/17*

Bài bị trùng. Nhờ Mod xóa dùm em nhé.Thank Mod!
  10. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam_Trang đỏ 18/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam hương cốt to đã định hình (Đã bán) C2: Bụi trang đỏ đã sống mạnh (Đã bán) C3: Sam núi trái đa thân đang đậu trái (150k)Đã bán C4: Linh sam 86 một cốt to bự, đã sống mạnh (400k)
  11. H

*Sam núi_Sơri đài loan 17/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1:Sơri đài loan đa ưu điểm (Đã bán) C2: Sam núi tàn ấm lá rí (Đã bán) Lá so với sam núi bình thường C3: Sam núi cốt to ,bán thành phẩm đang đậu trái (600k)
  12. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 13/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Sam núi mini co ngặt (Đã bán) C2: Linh sam 86 sống mạnh về vô dây là chơi (200k) C3: Sam hương dáng đổ cốt to (250k) C4: Cụm rừng sam núi rễ nôm khá to, bán thành phẩm nhanh chơi (Đã bán)
  13. H

Sam núi trái 2

Cụm rừng nay đã ấm tàn, đang ra trái xanh chia sẻ với anh em .....
  14. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 12/7/17*

Cám ơn anh em đã xem tin :bz C1: Linh sam tím than ghép sát gốc đang bông (Đã bán) C2: Sam núi dáng bay tàn ấm (Đã bán) C3: Sam hương cốt to bự, đã sống mạnh (300k) C4: Sam núi cốt khá, tàn ấm thành phẩm thay chậu là chơi (Đã bán)
  15. H

*Sam núi_Sam hương_Linhsam 12/7/17*

Bài bị trùng, nhờ mấy Mod xóa giúp em nhé.Thank Mod!