Recent content by hoàng96

1. H

Xin hỏi về lá mai

Các lão tiền bối cho con hỏi bộ lá cây mai này mạnh hay yếu, nếu yếu cho em xin cách khắc phục. Mai này là mai cam
  2. H

Siêu mini

Chia sẻ ae em mv siêu mini
  3. H

Phương pháp làm cây sung ra trái

Hiện tại e có cây sung nuôi đc 3 năm rồi, cũng già rồi mà ko biết cây sung đực hay sao mà ko thấy đc đài hoa nào, các tiền bôi có phương pháp nào giúp con với đây nó đây
  4. H

Còn bao lâu nữa?

Đến khi nào mới chơi đc đây, mấy bác góp ý giùm em
  5. H

Dây quấn kiểng

Cho con hỏi ở cần thơ mua dây quấn kiểng loại 1,1.5,2mm ở chỗ nào chỉ giúp với
  6. H

Dây quấn kiểng

Cho con hỏi ở cần thơ chỗ nào bán dây nhôm loại 1mm,1.5mm, 2mm, con cám ơn
  7. H

Xin hỏi về cách ghép mai ở cây con

Hiện mấy cây mai con từ hạt giờ nó khoảng đầu đủa ăn của mình, cho con hỏi là ghép như v nó có đủ điều kiện sống không, và cách ghép như thế nào, mình gọt ngoài da hay là mình gọt vào giữa xương nó mình ghép, xin mấy bác cho con ý kiến, thanks all
  8. H

Mua mai giống

Con mới tập chơi được thời gian, hiện con cần mua một cây mai giống từ 24 đến 50 cánh, hoành nhỏ thôi, bác nào có xin chia con lại 1 cây, hiện con ở cần thơ , thanks all
  9. H

Câdn mua ít bo cúc mai làm giống

Con cần mua một ít bo mai cúc về ghép, bác nào có giúp giùm con, [-O<[-O<
  10. H

Cần mua giống mai giảo phú qúy cây con

Các chú ơi, con mới tập chơi thấy mai hỉao phý qúy ra hoa đẹp nên cũg ghiền, cách chức.ai có cây giống bán lại vài cây, Con Ở Cần Thơ. Con cám ơn
  11. H

Nhờ các sư phụ trợ gíup cho thành.viên mới

Sư phụ nào ở cần thơ ko, cho con xin ít hạt mai phú quý hoặc giảo thủ đức, Tân Châu, hoặc có cây con thì bán lại cho con đi