Recent content by helmet

1. H

Tình yêu chó mèo

tình yêu như Chó với Mèo. Yêu nhau một lúc Mèo trèo lên cây Chó nhìn cặp mắt thơ ngây Dẫm chân xuống đất: mẹ mày xuống không? Mèo cuời đồ Chó lắm lông Bố đây đếch xuống, đồ không biết trèo! Chó ta nhìn thẳng mặt Mèo Mày còn khinh bố, bố trèo cho coi! Chả may ngã xuống thì toi Chó ta lẩm bẩm, thế...
  2. H

Vườn nhỏ của Helmet

em mới up thêm hình trang 9, 11,16,17,18,19,21, 25, 30, 33, 37, 39, 49,55 ạh Chúc cả nhà thật vui. Em tham gia diễn đàn khá lâu mà chưa chia sẻ gì về cây cảnh. Cũng may có mấy anh em hỗ trợ mà có 1 góc nho nhỏ vừa làm việc vừa thư giãn. Nay em xin phép ban quản trị và các mod cấp cho em căn hộ...
  3. H

Chia sẻ lồng đẹp.

Nguồn: Internet Cái lồng này mình tải hình từ net xuống. Nhưng thật ra nó từng hiện diện tại 1 cửa hàng, sau khi cửa hàng gặp hỏa hoạn không biết lồng có còn hay không nữa. Nay mình xin up lên chia sẻ cùng cả nhà. Chúc anh chị em diễn đàn thật vui vẻ.
  4. H

Chơi Mi kiểu Trung Quốc

lò dò trên mạng thấy clip này hay quá, helmet chia sẻ cùng mọi người. Chúc cả nhà mình vui nhé. Thân ái. http://www.youtube.com/watch?v=iPWEB9aMT7A&feature=related
  5. H

Bẫy Họa Mi - Hoài niệm xót xa!

Nguồn: internet Đọc bài này mình thấy hay và nhiều cảm xúc. Nay up lại chia sẻ cùng mọi người. Xin phép tác giả bài viết Bẫy Họa Mi - Hoài niệm xót xa! Tôi là một thành viên mới của diễn đàn, chơi Họa Mi đã lâu và có thể nói là nghiện rất sâu, nó ngấm vào máu, với anh em trên diễn đàn tôi...
  6. H

Một cách làm lồng của Trung Quốc

Nguồn: Internet Anh chị em xem thử nhé. http://www.youtube.com/watch?feature=endscreen&v=Ls96nNRGWMk&NR=1
  7. H

Đi rừng ngắn chim

Bài viết của GoldenCanary Trên DBC forum. Chúng tôi lại đi rừng. Để ngắm chim! (Bài viết nguyên gốc vượt 10.000 ký tự và 15 hình ảnh xin phép tác giả cho giảm bớt 1 số hình ảnh và câu văn. Xin chân thành cảm ơn) Điểm hẹn ngắm chim cũng là một nơi nổi tiếng: Cát Tiên - vùng rừng quốc gia có hệ...
  8. H

Lồng Tây Du Ký của Helmet

Lồng này gánh, móc là gỗ nguyên khối. Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ nhé.
  9. H

Nghệ thuật Việt Nam

Nguồn: internet Xin phép chủ nhân những vật phẩm này, xin phép các tác giả trước, vì mình thấy những vật phẩm này rất đẹp và có ý muốn tiếp tục chia sẻ đến nhiều anh chị em khác cùng thưởng thức. Chúc cả nhà thật vui vẻ nhé ! Thân ái.@};-
  10. H

Pepsi

Nếu có một cô gái nói với bạn : "PEPSI" thì có nghĩa là: P: Please(làm ơn) E: Enter(Nhấn, đẩy) P: Penis(....) S: Slowly(chầm chậm) I: Inside(vào bên trong)
  11. H

Lồng chim vn cách đây 1000 năm

anh chị em xem vui cái lồng chim trong phim " Về đất Thăng Long " nhé chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ
  12. H

Các loài chim đẹp

Nguồn: Sưu tập internet Chúc cả nhà vui vẻ.
  13. H

Chủ đề quái nhân và ác thú

Lồng này mình không có giữ. Lúc Mua cái lồng khóm hồng thì anh kia gởi hình luôn. Anh chị em nào nhà có quán cà phê cũng nên để ý cái lồng này trang trí ấn tượng lắm nhá [-O<
  14. H

Lồng của Helmet nhốt con hồng yến

Chủ đề: KHÓM HỒNG Anh em thông cảm nhé. Đang tập up ảnh. Lồng này mình dùng để nhốt con hồng yến. Chúc cả nhà vui vẻ nhé. Lồng này do 1 người thợ điêu khắc ở Đà Lạt làm.
  15. H

Lồng cu gáy gỗ nguyên khối

Nguồn: Sưu tập internet Lồng Cu gáy này cũng gỗ nguyên khối. Anh em xem vui vẻ nhé Thân chào cả nhà