Recent content by Hùngcòi

1. H

Có anh em nào ở Tiền Giang mai rảnh cafe nhé!

Ngày mai 04/11/2015, Hùng còi vào thăm anh, em Tiền Giang. Anh em nào rảnh thì gặp nhau giao lưu nhé. Nếu được ghé thăm vườn anh, em để học hỏi và giao lưu thì càng tốt. Đây là số đt của Hùng coi anh, em rảnh a lô nhé: 0904225112
  2. H

Hùng còi chia sẻ bộ tam đa trực của còi

Hùng còi chia sẻ ba cây sanh tam đa mà mình rất thích đang hoàn thiện hôm này chòn một năm hùng còi thăm gia DĐ một năm chôi qua nhanh quá chưa làm được việc gì mà mình thích ngoài ba cây sanh chia sẻ cùng cả nhà còn các việc khác chưa làm được Thanks ACE
  3. H

Hùng còi chia sẻ e nguyệt quế mới làm lại

Hùng còi chia sẻ e nguyệt quế mới làm lại
  4. H

Hùng còi vừa mua được e linh sam SH zin

Hùng còi vừa giao lưu với a lyduong e Linh sam SH zin chia sẻ cùng ae Cây lúc mua Sau khi cắt lá và điều chỉnh lại một ít
  5. H

Hùng còi chia sẻ e duối nho nhỏ

Hùng còi chia sẻ ae e duối nhỏ của còi vừa làm xong Thêm e sanh thác đổ nữa Thêm e si mới có lá mini Cuối tuần chúc ae vui vẻ thanks
  6. H

Hùng còi chia sẻ e si mini

Hùng còi chia sẻ AE cây si mini đang hoàn thiện
  7. H

Hùng còi chia sẻ cây duối mới mua

Hùng còi chia sẻ cây duối mới mua Thanks ae
  8. H

Hùng còi chia sẻ cây sanh tam đa cùng AE

Hùng còi chia sẻ cây sanh tam đa đã làm từ lâu rồi và bây giờ mới thay cho e nó cái chậu,bây giờ gần hoàn thiện ae cùng xem nhe,thanks ae
  9. H

Hùng còi chia sẻ e sanh mini

Hùng còi chia sẻ ae cây sanh mini mới làm được 2 năm ae xem cho em nó thêm ít ý kiến để e nó đẹp hơn,Thanks AE trứơc
  10. H

Hùng còi chia sẻ cây sanh trực già

Hùng còi chia sẻ cây sanh trực già đang trên đường hoàn thiện ae góp ý thêm cho e nó đẹp hơn Mặt trứơc Mặt sau Mặt xường
  11. H

Hùng còi chia sẻ e MCT mini thác đổ đang hoàn thiện

Hùng còi chia sẻ e MCT đang trên đường hoàn thiện một giờ gian nữa là ok,thanks ae
  12. H

Hùng còi trơi mưa mang e tùng ra để làm chia sẻ cùng ae

Hùng còi chia sẻ e tùng cối trong lúc mưa không có việc gì lên mang e tùng cối ra để chem AE xem có được không Thanks ae trước
  13. H

Hùng còi chia sẻ lại là e sanh của còi

Hùng còi chia sẻ e sanh đang chuận bị thay chậu AE xem có được không Thanks ae
  14. H

Hùng còi chia sẻ e sanh và sanh

Hùng còi chia sẻ e sanh và sanh và nhà còn nhiều sanh nữa chia sẻ ae sau
  15. H

Hùng còi mới siêu tầm e sanh ở phiên chợ hà đông

Hùng còi mới siêu tầm được e sanh ở chợ phiên đặc biệt hà đông vạn phúc chia sẻ cùng ae Thanks ae