Recent content by giadinhnho275

1. giadinhnho275

Nơi ghi nhận sự chia sẻ của cả nhà với Batuluong

Kính gửi cả nhà! Gia đình nhỏ đang đi công tác xa, tuy nhiên vào diễn đàn thấy anh em quan tâm, chia sẻ cùng nhau rất cảm động. Cầu mong cho vòng tay thân ái của diễn đàn phần nào chia sẻ khó khăn cùng Tường. Nay, xin mở topic ghi nhận lại tất cả tấm lòng của anh em mình với thành viên Tường (...
  2. giadinhnho275

Đi off line lấy được quà hà hà hà...

Ngày off của anh em sắp tới rồi, giadinhnho275 không tham dự được.... Tuy nhiên, xin gói ghém chút tinh thần kèm vật chất ( hiện vật nha) làm ấm lòng... đã chuyển phát nhanh đến vườn nhà anh 3 Móm. Mong anh chia đều cho anh em tham dự nhé, đừng dành phần hơn nha @-)8->:)) Chúc buổi off thành...
  3. giadinhnho275

Cuối tuần thư giãn, cẩn thận cẩn thận

Mật phục bắt quả tang :)):)) Hơn 1 tháng nay bà Hải thấy hình như chồng mình hơi khang khác. Thuế má, bài vở trả rất qua quýt. Nhiều hôm ông Chương (chồng bà Hải) lấy cớ bận việc ở công ty, cắt cơm tối ở nhà rồi mãi khuya mới về và lên phòng riêng ngủ, không đoái hoài gì đến vợ. Sự nhạt nhẽo...
  4. giadinhnho275

Thành viên nữ mới xin kính chào cả nhà!!!

THÀNH VIÊN MỚI XIN KÍNH CHÀO CẢ NHÀ! :) [SIZE="5"][COLOR="Red"]Thật bất ngờ và tình cờ khi em gia nhập diễn đàn! Em tên là Trang, 28 tuổi, rất thích thơ ca, tennis, cây cảnh và muốn được giao lưu, học hỏi cùng các bác,các anh chị ...nhưng mãi đến hôm nay mới có thể tham dự qua lời giới thiệu...