Recent content by forgetmenot_1386

1. F

một tối cuối năm

(còn nữa)
  2. F

Nhờ Mấy Bác góp ý??

Hồi đầu nay em đi duy xuyên lấy đc 1 cây Trân Châu nhưng cây có 2 cành cấn ná nằm nghiên ko biết phải chơi thế nào. với lại lầm đầu chơi gió lùa nên ko biết phải uón như thế nào nên uốn vẹn vẹo ko biết có đúng ko .mong nhờ mấy Bác góp ý dùm. cảm ơn đã ghé thăm.
  3. F

có ai chơi kiểu này ko??????

anh vinh ơi .chắc khó quá phải ko??? chắc 200tuổi mới chơi đc. hahaha ================================== và xin hỏi con nhà ai????????
  4. F

nhờ anh em xử giùm .chứ bó tay rồi..

2 em ls mới mua mà ko có cách xử như thế nào .có ai có cao kiến gì ko cảm ơn các bác ghé thăm
  5. F

cùng ngắm Đá nào các Bác ơi........

rảnh rỗi ko có gì làm post đá lên Đá Duy Xuyên Đá hình lòng bàn chân Đá hình con cóc Đá gì biết chết liền
  6. F

đồ chơi cho Sanh ai thấy cũng ghê ghê..

mời các Bác cùng xem
  7. F

mưa,nắng ,gió ,bão cũng phải chào thua???????

lốc xoáy và sóng thần ???????????? em này mà tới thì có chạy ko kịp!!!!! ============> ===========> GIỎI THÌ CÓ AI ĐỨNG LẠI COI......HAHAHAAAAA
  8. F

bẻ cổ vặt lông,trảm 1 cành..........

đêm hôm qua buồn quá không biết làm gì .đem em ra chỉnh lại. vặn hoài ko đc ,ghét cái mặt trảm luôn .em này theo mình cũng lâu rồi .do đi làm xa trong thời gian dài nên bộ chân hư hết tưởng em ra đi rồi chứ.thời gian đi làm do ko có người chăm sóc nhiều chết hết chỉ còn lại em này. mong sự góp...
  9. F

cây sanh

http://www.facebook.com/photo.php?fbid=195279143902930&set=a.195277940569717.39737.100002625383669&type=3&theater cây sanh cây này của người ta đó mấy Bác không phải của Em đâu
  10. F

Tâm sự của Tôi!

Tôi viết lên những dòng tâm sự. Để mọi người hiểu rỏ nhau hơn. Tiếp xúc với nhau không tránh được dỗi hờn. Không tránh được những lời khen chê nghịch nhĩ. Nhưng trong thế gian có ai thập toàn,thập mỹ. Đến với người thì người đến với ta. Chơi cây kiểng không dễ đâu mà...
  11. F

Sung có thể ra từng chùm ko?

Nhà mình ngoài ĐÀ NẴNG cùng có trồng Sung nhưng ko ra trái nhưng lúc mình mói váo thấy người ta chở 1 cây Sung trái thì rất nhiều và từng chùm dài.không biết có mấy loại Sung và đặc điểm như thế nào cần người giúp cảm ơn trứoc nha
  12. F

xin hỏi mấy bác 1 tí ?

Nhà em đang ở gần vực sông va gần lùm bụi nên có rất nhiều mũi ,Nghe các bác có nói về cây trồng trong nhà thì mũi sẽ ko có .Vậy cho hỏi cây ấy ?? tên gì ?? ở đâu .có như lời của mấy Bác nói ko???
  13. F

Tại sao ko chưng Sung kiểng trong ngày tết??

Theo tôi thấy thì Sung có nhiều quả ,nó mang ý nghĩa sung túc 1 trong 5 thứ quả của ngày tết vậy sao ko thấy ai chưng Sung trong ngày tết thay thế cây Mai ,Cây Q úat nhỉ .tôi nghĩ chắc là đẹp lắm.nhưng phải tìm 1 cây thật đẹp và có nhiều quả sao ko ai thử nhỉ chắc tôi cũng phải thử có ai...
  14. F

cần bán gốc Mai Chiếu Thủy đã ghép tại ĐÀ NẴNG ?

mới sưu tầm được khoảng 25 gốc tại hòa bắc ĐN ai có nhu cầu cho tui ...có gì liên lạc sau
  15. F

Cần bán 1 gốc Vừng tại Đà Nẵng ?????????

Mình có một gốc Vừng có bán kính từ 30 đến 35 cm.chiều cao khoảng 3m ai thích thì pm 0979787510