Recent content by doquang2105

1. doquang2105

Cây sam trái bónai nhỏ chia sẻ anh em xem chơi.

Cây không giao lưu
  2. doquang2105

trang đỏ rực lửa

em trang cùi bắp sau 1 thời gian đứng chịu nắng.hôm nay ra được 1 ít bông.chia sẻ cùng quí vị:D cám ơn quí vị ghé xem.
  3. doquang2105

trang đỏ cùi bắp

chia sẻ với các bác em trang trực cùi bắp. a e chém nhiệt tình nhé.... cám ơn quý vị ghé xem.:">
  4. doquang2105

linh sam xấu hoắc.

báo cáo các bác. em ở thị trấn nhỏ lại ít người chơi cây cho nên cây đẹp không có. cho nên chỉ có em linh sam xấu lũa zin này chia sẻ cùng các bác,.xin các bác cho vài cục đá, chém nhiệt tình vào nhe. Kích thước cụ thể; Cao 65m hoành 35cm. chiều dài tán 60cm. cám ơn mọi người ghé xem.
  5. doquang2105

em me lộ hàng của doquang2105

me me mới làm tàn lại thấy cũng hay hay,chia sẻ cùng mọi người. cảm ơn mọi người ghé thăm,chúc buổi tối vui vẻ, A e chém thỏa mái nha......:-"
  6. doquang2105

em nguyệt nho nhỏ xinh xinh.

chia sẻ cùng các bác em nguyệt nho nhỏ xinh xinh. cảm ơn mọi người ghé thăm. chúc mọi người cuối tuần vui vẻ:x.
  7. doquang2105

linh sam đẹp.

báo cáo các bác em mới nhặt được 1 em sam nhìn cũng tạm được,chia sẻ cùng các bác,mong nhận được vài lời từ các bác.chân thành cảm ơn. thanks các bác ghé thăm.
  8. doquang2105

sam núi đẹp.

chia sẻ với các bác em sam núi đẹp.rất mong nhận được vài lời chia sẻ của các bác. thanks các bác ghé thăm,chúc cả nhà buổi tối vui vẻ
  9. doquang2105

em thủy"gái 1 con trông mòn con mắt"

chia se với các bác mẹ con em MCT.có con mà ko có chồng,bác nào chưa vợ hoặc chán vợ thì xin mời. mẹ ...... cận cảnh.. con.............. thanks các bác đã xem qua..ồ. lá. la...
  10. doquang2105

1 số tác phẩm mini của doquang2105

em mới làm và tầm được 1 số tác phẩm bonsai mini và siêu mini.chia sẻ cùng các bác,mong nhận được vài ý kiến nhỏ của các bác.chân thành cảm ơn. ==================================
  11. doquang2105

ngày lễ mình rủ Lỗ Trí Thâm đi xem cây linh sam

mình mới tham gia chơi cây cảnh, rất mong nhận đc ý kiến đóng góp của a e trên diễn đàn đề mình hoàn thiện hơn! chúc a e diễn đàn cây cảnh có ngày nghỉ thật vui vẻ.
  12. doquang2105

nàng tí hon.

em mới tập chơi cây nên ko có nhiều cây,nhà chật ae đông mẹ cha nhiều:D .ko có chỗ chơi cây lớn nên em làm mấy cây mini chơi. châm ngôn của em là nhỏ nhưng mà có võ là được.lần đầu úp hình rất mong nhận được ý kiến đóng góp từ các bác.chân thành cảm ơn. thanks các bác ghé thăm.