Recent content by dongnp2013

1. D

Giun quế và phụ phẩm tại thanh xuân- hà nội

Hiên em có nguồn cung giun quế và chế phẩm từ giun quế cung cấp cho anh em chơi cá , chim , phân giun dùng bón hoa, cây cảnh, cây bonsai, chơi thủy sinh với số lượng lớn , giá tốt. Có ba loại sản phẩm chính là: Giun tươi : làm mồi câu, thức ăn cho cá cảnh , chim cảnh..... Phân giun tươi...
  2. D

Dùng điện thoại không xem được hình trên diễn đàn

Mấy hôm nay không hiểu sao em vào diễn đàn bằng điện thoại không thể xem được hình chọn ven. Chỉ được nửa hình là không tải được nữa không biết có phải do phần quảng cáo hình động của lazara ở dưới không. Có bác nào bị như em không ạ. Thấy mấy chủ đề cây nguyên liệu muốn mua mà không xem được...
  3. D

Thanh xuân- hà nội

Có bác nào ở khu vực thanh xuân, đống đa , cầu giấy có cùng đam mê cây cảnh lập hội chém gió chia sẻ đam mê không ạ. Em ở thanh xuân gần cầu mới ạ
  4. D

Lại một cặp lá kim

Cây 1 , bách xanh 3năm chậu, cây khỏe, lá bóng đẹp đang phát mạnh, nhà em chật nên trồng chậu hơi nhỏ với lại định làm cây mini . Giá 500k Cây 2, tuyết bách tùng đài loan, 300k http://upload.caycanhvietnam.com/images/87002310520019675109.jpg...
  5. D

Một cặp lá kim

Bán một cây thông, một cây tùng cối, ưu tiên các bác ở hà nội ạ, cây bằng ngón tay cái, giá không gồm phí vận chuyển Cây thông caribe( không phải loại mã vĩ nhé) chiết cành chi đẹp rất khỏe cây , cây 2năm chậu đang phát tốt. Lá dầy quá nên không chụp được rõ chi cành, các bác xem tận nơi sẽ...
  6. D

Tường vi vào vụ hoa

Chia sẻ các bác cây tường vi đang rộ hoa trên vườn thượng nhà em
  7. D

Hoa đẹp cuối tuần chia sẻ với các bác

Em mai xanh đang khoe sắc ở nhà tại hà nội
  8. D

Mai xanh trồng ở hà nội

Khoe các bác cây mai xanh 4vụ trồng tại hà nội, năm nào em ý cũng ra hoa. Đây là đợt hoa thứ hai từ tết, nếu không vặt lá để ép hoa chơi tết thì đợt này mới là chính vụ hoa cuả em ý
  9. D

Đầu năm thay đất cho cây

Tranh thủ mấy ngày chưa đi làm chăm sóc cho mấy em chuẩn bị đón vụ nắng mới....tiện thể chụp vài cái ảnh khoe thành quả lao động với các bác Em tường vi được tỉa rễ chuyển xang nhà mới Nhà cũ Nhà mới Em thông ba lá ba năm rồi mới được thay đất Ảnh cũ Em tùng la hán, năm năm...
  10. D

Tùng cối phu thê

Khoe các bác một cây tùng hai thân đang ghép lại tàn Đây là hình mới tỉa lá lúc ra tết, hơi bị quá tay Đây là hình cũ, lúc chưa tỉa, lá rất dầy
  11. D

Sanh mini

Khoe các bác cây sanh mini mua chợ Viềng được năm rưỡi vùa dằn lại tàn
  12. D

cặp tùng cối mini đẹp giao lưu

Cây 1 hai thân tàn bay 27cm, thân bằng ngón tay, rất già cây, đế đẹp. Cây không bán chậu ( cây đã đăng ký) Cây 2 thân bằng ngón tay cái, lắc đẹp cao 20cm ( cây đã đăng ký)
  13. D

Tùng kim mới ghép lại tàn

Cây tùng chợ Viềng nuôi được năm rưỡi mới ghép song tàn đem khoe các bác Cố thêm đôi năm nữa nuôi cho chi cành nhẵn nhụi, dầy dăm ấm tàn là chơi được
  14. D

Cây tràm chà

Co bac nào co cay giong loai nay khong
  15. D

Cặp đôi hinoki- cây nguyên liệu sau 3 năm nuôi thử nghiệm

Chia sẻ các bác hình ảnh hai cây trắc xoắn - cũng có chút tương lai