Recent content by doanvunguyen

1. D

gọi sao cho đúng ?

dạo quanh mấy cái topic lùm xùm mua bán, hoành nhỏ hoành to, buồn tình ra vườn thấy cái cây cùi mía nằm khuất sau giàn, lôi lên cắt tỉa cắt xong thấy thân đế chán như con gián, lại thấy có cái gốc phôi chết ngủm từ năm nào, ịn đại vô thử . Ô hay, nhìn lại thấy cái cây hoành tráng vãiX_X:-j...
  2. D

cục ta cục tác.....

...không có cuc này ta kiếm cục khác :))
  3. D

Thương về xứ Nghệ

xin chia sẽ với những anh em xứ Nghệ xem thêm ở đây
  4. D

giống mới, to & đẹp

dưới 18 ko nên sưu tầm:)) bà để bà ngửi chứ bà không ăn :-??
  5. D

Bể ? đừng bỏ....

sưu tầm trên mạng, thấy hay hay đưa lên để anh em muốn tiết kiệm thì vào tham khảo [/URL][/IMG]
  6. D

Thức ơi......

nghe tin em....chết hụt vì ...3 gốc linh sam, nên nếu có đi đâu nữa thì làm ơn đưa mớ 86 xuống anh để xử lí mớ phôi này , phòng khi em ''nhắn tin tập thể'' p/s : nếu đi đảo nữa thì nhớ đem theo ống mù tạt ăn hàu sống nhen>:)
  7. D

Anh thanhmaidinh vô trả lời gấp...

....là có nhân không nè>:) chú thích : quà của Hiengo, doanvunguyen ....phá phách:">
  8. D

Bán đổ....

trời mưa , hình mờ, hổng biết như thế này bán đổ được hem nữa8-> mai nhờ xạ thủ xịn bắn mấy phát thử có lên đời hem[-O<
  9. D

bão lòng....

......chỉ mong gió cuốn đi......
  10. D

đột biến ???

sáng ra thấy vụ này dzui dzui\:D/ hoa bình thường để so sánh8-> đừng nói là xăng pha nhớt nhen[-O<
  11. D

cúp điện...!!!

...nóng quá, em giải nhiệt tý>:) chú nhatrang77 nhìn cái giề?? ngon thì vô tắm chung!!
  12. D

linh sam - hàng YAXAMARI

Mới đắp cho em nó cái ụ đá:"> tình hình là đang rất cần đá, anh em ném vô tư, đổ nguyên xe ben em càng cám ơn ạ>:)
  13. D

ông thầy vĩ đại làm cây

nhìn và nghe những nghệ nhân hoài cũng ớn , nay mời anh em chú bác ngắm vài tác phẩm của ông thầy mà ai cũng mong muốn thọ giáo dù chỉ 1 phần nhỏ đầu tiên là 1 em dáng chổi ( đang mốt hiện nay) một dạng cây bài, nhưng chắc đang nuôi thả nên nhìn hơi um tùm chút, mai mốt dằn tàn lại là mê...
  14. D

Tất niên Nha trang

mấy người thôi nhưng vẫn cứ chém nhau tơi tả hàng mẫu, không bán cụm rụm mini..... ....so hàng với kim thanh mai ( haiza...cuộc chiến ko cân sức ;)) ) tập trung chém>:) vài ảnh vườn chủ xị ( cho hắn khỏi ém hàng luôn;)) ) em này zin nên đỏng đảnh tý:bz trưa rồi, nhậu...
  15. D

Chia sẽ vài cây linh sam.....

.....của ''người ta'' nhen, hổng phải của tui nên chém vô tư:D