Recent content by de_mylo

1. D

Linh sam - bất ngờ quá

Tối hôm qua em đi uống rượu nhà người quen - một chú cũng rất mê cây. Sau đó chú dẫn đi xem một cây lộc vừng mini ở chỗ người một vườn khác. Thật bất ngờ vào vườn em lại nhìn thấy một cây linh sam. Lúc đó em tưởng mình say nên nhìn nhầm vì không ngờ lại có linh sam ở vùng quê của Phú Thọ. Trước...
  2. D

Vườn của de_mylo

Vườn của em khiêm tốn lắm. Đây là cây đầu tiên. Em mang nó sang cơ quan ở cùng cho bớt "nhớ" cây ở nhà. Cây sanh này được em nhổ về trồng được 3 năm từ khi còn nhỏ như cái tăm. Mọi người góp ý nhé :P. Thanks!!! [/IMG] [/IMG]
  3. D

Cây me được tặng

Đây là cây me anh traicam_nhatu tặng cho em( thank anh :D). đầu tiên nó là cây bay tuy nhiên sau một hồi vật lộn nó thành ra như thế này. nhờ các bác có tay nghề cao vẽ giúp cái hình để em tham khảo. em chưa làm me bao giờ nên không biết làm có khó không? nhờ các bác giúp đỡ! :P [/url][/IMG]
  4. D

Đời sinh viên!!!

Giờ tôi vẫn là một sinh viên. Nhưng chỉ đến thứ 6 này thôi, khi trường tôi làm lễ trao bằng tốt nghiệp, tôi sẽ không còn là sinh viên nữa. Tôi vừa vui, vừa buồn, vừa sợ nhưng hơn tất cả là tôi rất nhớ... Tôi vui vì cuối cùng mình cũng cầm trong tay tấm bằng đại học, nó là ước mơ là hoài bão từ...
  5. D

Nào mình cùng đi offline tháng 8 tại vườn Diladen

Mấy hôm trước mang cây tùng la hán cho anh Diladen anh ấy có nhờ em lập danh sách vụ các thành viên cùng điểm xuất phát tại Trung tâm hội nghị quốc gia nên hôm nay em lập topic này mong các bác ủng hộ =D>. Theo như lời chủ nhà đã nói ở trên các anh em ở khu vực Hà Nội đi theo đường Láng - Hòa...
  6. D

giúp em về mai chiếu thủy với

em mới mua đươc môt cây mai chiêu thủy lá trung. em muốn nó ra hoa vào đúng dịp tết thì bây h cắt cành có được không ạ? và mai chiếu thủy cắt cành thì khoảng bao nhiêu ngay sau no mọc mầm. các bác giup em với!!!!!:)