Recent content by cuasovn

1. C

Lai zai vài cây chả ra cây

Em cứ mắc cái bệnh thích cây, đi đâu cũng soi cây, nên cũng học đòi mấy cây chưa đâu vào đâu, anh em cứ ném đá vô tư ạ. Cây Sanh Cây Sung Cây Tùng La Hán ================================== Thêm vài cây nữa, có cả Sa Tùng
  2. C

Sa Tùng lần đầu lên sóng

Cây này em đang nuôi, mời các bác cho ý kiến
  3. C

Cây Long Não - đang ép

Mới anh em cho ý kiến Thanks
  4. C

Cây Tùng

Mời anh em cho ý kiến Thanks
  5. C

Vài hình ảnh về chăm nuôi Sa Tùng của em

Mời các bác ghé thăm vườn Sa Tùng của em. Thực sự nó vẫn chưa đâu vào đâu, vì không có nhiều thời gian cho vườn.
  6. C

Sa Tùng nuôi đã lâu lâu.

Mời các bác xem 2 cây Sa Tùng Cây số 1 Cây số 2: đa thân
  7. C

Ai có cây bông giấy khủng trồng cho biệt thự

Chào các anh Em có bà chị, muốn mua 1 cây bông giấy trồng cho biệt thự Tiêu chí bả đưa ra như sau: - Cây hoành từ 60 trở lên (đo cách mặt đất 1m) - Cao tầm 2,5m trở lên bắt đầu phát tán. - Đã có ảnh về hoa của nó - Cây đang có sức khỏe tốt - Sẵn sàng đánh cây đến trồng trong vòng 1 tháng nữa...
  8. C

Sa Tùng một đôi!

Cây số 1 - 1.2 triệu Cây số 2 - 1.5 triệu Cây số 3 - Khuyến mãi cho khách mua 2 cây trên
  9. C

Sa Tùng 3 cây

3 Cây Sa Tùng, cây mini và 2 cây đã chơi tạm Bác nào mua, có nhu cầu thay chậu, gửi hình ảnh hoặc gửi chậu, em thay chậu giúp. Để tiện cho anh em xem, thích thì giao lưu và không cần phải hỏi giá, em đề giá luôn Cây số 01 - 250K Cây số 02 - 3,5M Cây số 03 - 800K Cám ơn...
  10. C

Sa Tùng lần đầu tiên lên sóng

Em có cây Sa Tùng đang nuôi, hi vọng sẽ có tương lai, mời anh em tham gia góp ý
  11. C

Sa Tùng một ngày mưa

Chia sẻ cùng anh em, không bán nhé. Em mới bóc vỏ và làm sơ sơ, chưa làm kỹ Cây số 1 Cây số 2 Thực sự lúc trước tìm tòi và được tư vấn là lấy mỡ trăn để bôi vào cây sau khi bóc vỏ, nhưng mỡ trăn thì đâu phải cứ muốn có là được. Cuối cùng dùng Dầu Thông của anh NATuan bôi lên...
  12. C

Sa Tùng nuôi dùm anh Thanh Hải

Mấy ngày vật lộn thùng cây, với các nhà chuyển phát nhanh, chậm có cả, bưu điện bưu kiện không thiếu Chuyển về Kai Lậy sao gian nan vậy trời ??? Các bác cho em vài lời khuyên và chỉ dẫn với. Chiều qua, mang về, quyết định gỡ ra khỏi thùng, tiếp tục chăm sóc cây cho anh Thanh Hải - Phú Hải, mong...
  13. C

Sa Tùng 1 đôi, chuẩn bị về nhà mới!

Sa Tùng về với nhà mới, hay ăn, tróng nhớn
  14. C

Sa Tùng đã ra hoa

15. C

Và mấy cây Sanh Văn nhân be bé con con

Các bác cứ chém mạnh O:-)