Recent content by CHAULONG075

1. C

chia sẻ cùng diễn đàn cây mai chơi tàn, đang nuôi..

Cốt thân được 60cm rồi....đế thì bự lắm....hihi...
  2. C

Nguyệt quế lùn lực nuôi mãi mới được đào....chia sẻ cùng anh em cho vui nè

Nguyệt quế lùn lực nuôi mãi mới được đào....chia sẻ cùng anh em cho vui nè
  3. C

Nhờ anh em tư vấn phôi mai đang nuôi này!...

Anh em góp ý dùm mình phôi mai này nha!.. Hoành gốc khoảng gần 50cm Định hướng bonsai Cây đang rất sung, nhưng sợ nuôi nữa thì mặt cắt sẽ lớn quá khó liền sẹo Anh em cho mình lời khuyên là có nên cắt bây giờ không và nên cắt như thế nào Xin gửi lên ý tưởng...
  4. C

vườn của chaulong075 _ niềm vui với cây phôi tự trồng

Lời đầu tiên Chaulong075 xin gửi đến ban quản trị lòng biết ơn sâu sắc vì đã tạo ra một sân chơi vô cùng hấp dẫn cho những ai có niềm đam mê và tình yêu với thiên nhiên, cây cỏ (trong đó có chaulong075 ). Hôm nay Chaulong075 xin được lập ngôi vươn nhỏ nầy để tiện...
  5. C

Chuyển thế cho em nguyệt...chia sẻ cùng diễn đàn cây nguyệt quế hơi già

Chuyển thế cho em nguyệt...chia sẻ cùng diễn đàn cây nguyệt quế hơi già Mong được anh em góp ý lắm lắm...đây là phôi mình từ trồng từ nhánh chiết, có trên 20 năm rồi... ================================== Cận cảnh 1 chút
  6. C

chia sẻ hao nguyệt quế mừng năm mới!...

================================== Sao kho´ up hình qua´...hic ================================== http://s1008.photobucket.com/user/chaulong_075/media/DSC05484_1_1.jpg.html ================================== http://s1008.photobucket.com/user/chaulong_075/media/DSC05484_1_1.jpg.html
  7. C

xin chia sẻ cùng diễn đàn cây mai mới bứng

Bất đắc dĩ phải bứng cây mai đang nuôi này thật laˋ tiếc...cây đang sức lớn, hoành mới hơn 40cm Mong được anh em góp y´...mình muốn chơi bonsai...cám ơn anh em nhiều!...
  8. C

Xin chỉ cách up hình bằng máy tính bảng

Mình up hình bằng máy tính bảng qua mục upload1 của diễn đàn, đến phần copy đường link mình bi´ viˋ không thấy chữ copy ở đâu hết... Anh em nào biết chỉ dùmmình nha!...cám ơn anh em nhiều...