Recent content by binhhoasi

1. B

Cây Chè Vối Công Trình

Vối - cây thuốc tuyệt vời Cây vối có nhiều dược tính quý, chữa được nhiều loại bệnh như vàng da, gan, ghẻ lở, các bệnh tiêu hóa... Đặc biệt, vối hỗ trợ chữa bệnh tiểu đường rất tốt Cây vối có tên khoa học là Cleistocalyx operculatus, thuộc họ Sim (Myrtaceae), là loại cây mọc nhiều ở nhiệt đới. Ở...
  2. B

Giao Lưu..Bình họa sỹ và anh em Hà Nội

Bình họa sỹ và anh em Hà nội Như một duyên tiền định..anh em từ ảo ra đời thường luôn thắm thiết và thân mật.cái mà bao các ngành khác chưa làm dc.duy chỉ cây cảnh là như thế,,ko cân đong đo đếm và chẳng tính hơn thua. Thế là cuộc gặp Bình Họa Sỹ,,,Hùng Còi,,,Trần Hùng,,Đình Cần,,,Hoàng art,,và...
  3. B

Giao Lưu..Bình họa sỹ và anh em Hà Nội

Bình họa sỹ và anh em Hà nội Như một duyên tiền định..anh em từ ảo ra đời thường luôn thắm thiết và thân mật.cái mà bao các ngành khác chưa làm dc.duy chỉ cây cảnh là như thế,,ko cân đong đo đếm và chẳng tính hơn thua. Thế là cuộc gặp Bình Họa Sỹ,,,Hùng Còi,,,Trần Hùng,,Đình Cần,,,Hoàng art,,và...
  4. B

Cây Cảnh Hải Hậu Một Thương Hiệu

CÂY CẢNH HẢI HẬU MỘT THƯƠNG HIỆU Nguyễn Long Bình Để nói một cách sâu xắc hơn về cây cảnh Hải Hậu.Là một vùng đất phù sa màu mỡ đặc sản là hạt gạo tám xoan gây lức tiếng khắp vùng.Nơi đây còn trồng rất nhiều loại cây cảnh,đặc biệt là cây Sanh.Tùng La Hán.Lộc Vừng.Vạn Tuế,đã làm thay đổi bao...