Recent content by bientinh763

1. B

Sam Hương Của em

cây này em đang nuôi cái tàn bên phải nên chưa côn lá được :)
  2. B

Demo làm cây co chữ C và sam hương ôm đá khủng mời anh em có ít ý kiến

Demo làm cây co chữ C và sam hương ôm đá khủng mời anh em có ít ý kiến Mỗi cây mỗi hoa mỗi người mỗi ý có tranh luận thì mới phát triển dc mời anh em chém nhiệt tình hai hình demo của em .... tay gà chỉ làm dc tới đây thôi huhu >:D< Nàng hương thì em đang thả Rông chắc tới tết năm sau mới ôm...
  3. B

Lại tiếp tục vài em sam hương Mini cùi cùi xài đỡ

cây cũng mới trồng nên ko có nhiều máy bác thông cảm từ từ em sẽ up thêm :D Em chỉ làm dc vậy thôi kính mong mấy bác giúp đỡ cho em nó nhìn Ngon lành hơn hơn :D
  4. B

ACE cho em hỏi mấy cái chậu này có chơi dc ko em thấy nước men cũng lạ

ACE cho em hỏi mấy cái chậu này có chơi dc ko em thấy nước men cũng lạ Thank All
  5. B

Hai Cái chậu này em mới lượm được ngoài chợ ...

trồng cây đổ chắc ngon ha :D:D
  6. B

Linh Sam Siêu Mini ôm Đá Mời Anh em vào chén

>:D<>:D< Em mới choi cây dc mấy tháng nên chỉ có thế thôi anh em đừng chê 8-X ================================== anh em ủng hộ em sẽ góp vui thêm vài tác phẩm xấu xí khác 8-X
  7. B

Sanh Nhà Em :)))

dang con trong thoi gian hoan thien may anh hoi em co nen de cai rể ở cành rớt ko có nhiều thg vào xem nó cứ bảo cắt cái rể đó đi mà em thì no hahaha
  8. B

Vài Cây của Em ACE cho ý kiến để Hoàn thiện hơn ( Em mới Tập chơi thoi)

Vài Cây của Em ACE cho ý kiến để Hoàn thiện hơn ( Em mới Tập chơi thoi) cay em moi nuoi nen con nho may anh thong cam :))))
  9. B

Mấy bác vào đánh giá dùm em hòn đá này đi mới khai quật được dưới hồ

Mấy bác vào đánh giá dùm em hòn đá này đi mới khai quật được dưới hồ đánh giá đá thui nha ... còn người xin máy bác thả ít gạch thôi :))
  10. B

Cây xanh Chơi Tết của em :) tuổi trẻ ham vui

em mới tập chơi nên chỉ có thế này thui :-& ================================== ah mà mấy bác cho em hỏi đây là giống sanh gì được ko ... em thì mù rùi chả biết giống gì hết cây này ngày xưa em lấy hạt từ quảng ngãi vào trồng ...^^!
  11. B

Có gốc sanh mới mua nhờ ACE vô binh dùm em :)

cây này em làm dáng trực rùi nhưng mà ko biết để cành nhánh thế nào nữa ..... có cao thủ nào đi ngang qua dô binh dùm em với :x cho em hỏi thêm là cây này mua 1t5 có bị hố hông @@
  12. B

bonsai khủng long cao 6m

[/url][/IMG] bonus thêm hòn đá